หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: AKIRA  (อ่าน 24160 ครั้ง)
รับทราบครับ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ่า การ์ตูนของเฮียอ๋าห์นี่ รู้สึกจะเป็นแบบ การ์ตูนที่ capture จาก Vdo แล้วมาเรียงช่องเองหรือเปล่าครับ ท่าทางคุ้นๆ

ว่าแต่ DVD อาคิระผมยังหาซื้อได้อยู่เลยนะ ที่ร้านแว่นVDO จตุจักร

ไม่ใช่ครับ เป็นของจริงเลย แต่ผ่านการถนอมอาหารมาแล้ว
ร้านเช่าเขาชอบทำกันยังงี้แหละ เพื่อรักษาหนังสือ
วิธีก็คือ เฉือนปกออก ง่ะ
แล้วก็เอาไปเข้าเล่มปกแข็งอย่างดีแทน จะได้ไม่ยับไม่ช้ำ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นฝากเฮียอ๋าห์แสกนข้างในให้ดูสักหน้าสิครับ ผมก็อยากจะได้เหมือนกัน  กรี๊ดดดดด

นักเขียนการ์ตูนรายปี

กลับบ้านไปเห็นการ์ตูนนี่ก็นึกถึงโพสต์ป๋า เลยถ่ายรูปมาให้ดูครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อ๊ะ ขอบคุณครับ  กรี๊ดดดดด

นักเขียนการ์ตูนรายปี
iannnnn_JPG กรี๊ดดดดด
ขอทุกหน้าเลย  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ใช่พิซซ่านะครับจะมาขอทุกหน้าน่ะ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอขุดมาหน่อยนะฮะ
เนื่องจากได้มาแล้วครบชุดหมาดๆ จากงานหนังสือปีนี้
เลยถ่ายรูปมาอวดหน่อย อิอิ

ทั้งชุด 6 เล่ม

สันปกสวยงาม

ปก 2 ชั้น หน้าเปิด สี่สี ทุกเล่มเลย

อู้ว...ไปอ่านต่อก่อนละครับผม
ขี้เห่อ  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 กรี๊ดดดดด
ถ้าชอบ อากิระ ก็แปลว่าชอบ อ. โอโตโมะ นะ

ลองหารวมการ์ตูนเรื่องสั้นของ อ.เค้า

สุดยอดทุกเรื่อง

ลองหาดู

สนุก

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ไปหาดีวีดี เวอชั่น ที่เค้าเอามาแต่งกราฟฟิคใหม่มาดูสิ
ตกลงเทะสึโอะตายหรือเปล่า  งง

[ว่างให้เช่า]
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8