หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: AKIRA  (อ่าน 24161 ครั้ง)
สแกนให้อ่านเลยค่ะลุงอ๋าห์  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พรุ่งนี้จะไปเดินหาที่สวนจตุจักรมาอ่านแล้ว

ปล. ไม่ใช่ซิต้องวันนี้นี่นา  ฮิ้ววว
ฝากหาอาราเล่ด้วยครับ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อาราเร่ นี่ของสำนักพิมพ์ ไรฮะ เนชั่น รึเปล่า ไม่เคยอ่านแฮะ
บริษัท ที เอ็น จี พับลิชชิ่ง จำกัด ในเครือเนชั่นครับ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ได้ครับผม ไว้จะดูมาให้เน้อ
+1 ล่วงหน้า  ยิ้มน่ารัก

อ่านจู๋อื่นมาพึ่งรู้ ว่าคนข้างบนนี่บักเจฟ  ง่ะ
ว่าแล้วก็สนเรื่องไหนอีกมะ
ฮิ้ววว ตูบอกแล้ว เปลี่ยนชื่อกันทำไมให้มันประหลาดนัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ได้แปลกไปไหน ชื่อมันก็เกี่ยวกับรถไฟน่ะท่าน Mikado ก็เป็นรถจักรไอน้ำ แบบล้อ 2-8-2 ไอ้ 953 คือหมายเลขรถจักรมิกาโด้ คันสุดท้ายของเมืองไทยที่ยังวิ่งได้ (ถ้ารวมทุกรุ่น ก็จะเหลือ 5 หัวที่วิ่งได้ 1.แปซิฟิก (4-6-2) 2 หัว หมายเลข 824 กับ 850 2.โมกุล ซี-56 (2-6-0) 2 หัว หมายเลข 713 กับ 715 และ 3.มิกาโด้ (2-8-2) หมายเลข 953  ยิ้มน่ารัก )

อ๋อ เอือม

ครับ AKIRA ครับ เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คิระ ?????
อ่า การ์ตูนของเฮียอ๋าห์นี่ รู้สึกจะเป็นแบบ การ์ตูนที่ capture จาก Vdo แล้วมาเรียงช่องเองหรือเปล่าครับ ท่าทางคุ้นๆ

ว่าแต่ DVD อาคิระผมยังหาซื้อได้อยู่เลยนะ ที่ร้านแว่นVDO จตุจักร

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อ่า การ์ตูนของเฮียอ๋าห์นี่ รู้สึกจะเป็นแบบ การ์ตูนที่ capture จาก Vdo แล้วมาเรียงช่องเองหรือเปล่าครับ ท่าทางคุ้นๆ

ว่าแต่ DVD อาคิระผมยังหาซื้อได้อยู่เลยนะ ที่ร้านแว่นVDO จตุจักร

วันนี้ไปหาก็เห็นอยู่แว้บๆ ไม่แน่ใจ คนเยอะมาก ไม่ได้เข้าไปเบียดดู
ไปหาซื้อหนังสือการ์ตูน AKIRA ไม่มีอะ มีแต่เล่มบิ๊กๆ 2 เล่มจบ แต่กระดาษเป็นสีน้ำตาลแล้ว
เลยไม่กล้าเอามากลัวเปิดแล้วยุ่ยติดมือ ส่วนบักเจฟ อาราเร่ ครบชุด 700 กว่าๆ เน้อ
AKIRA ไม่มีเลย ช็อปปิ้ง บวกกับถอย jesus กับ ยิงประตูสู่ฝัน มา 2 เรื่อง หมดตูดเลย  ฮือๆ~
ดูใน youtube แล้วสนุกดีแหะเดี๋ยวไปหามาดูดีกว่า เกย์ออก

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8