หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: AKIRA  (อ่าน 24148 ครั้ง)
ในหนังสือการ์ตูน...อ่านล่าสุดเล่มไหนก็ไม่รู้   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ใน KC WEEKLY ใกล้จบแล้วล่ะ
 โวย ไวมาก ๆ

อาจเป็นเพราะนัท..ไม่ค่อยได้ไปเช่าด้วยแหละ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ยืมพี่ฉักไงพี่นัท เอาเลยๆ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ง่ะ เอางั้นเลยนะอร
ตอนนี้พี่อ่าน City Hunter อยู่ ขำโคตร
พี่ฉักจะยืมGUNTZอรนิคะ  หมีโหดดดด

ยืมแล้วไม่คืนครับ   หมีโหดดดด

เกย์ออก  อยากได้มาเอาเอง...ที่ห้อง  

เลวยั้นเงา
พี่ฉักจะยืมGUNTZอรนิคะ  หมีโหดดดด

ใช่แล้ว  ฮือๆ~ ตอนนี้หมดความอยากอ่านไปแล้ว
เผลอไปปั่นงานแป๊บนึง กลับมาอีกที

เมื่อกี้ตอนอ่านมีคนมาตอบเพิ่มแล้วตั้ง 15 คนแน่ะ ..กดย้อนกลับไปอ่านเลย

ฮือๆ~

วันนี้พี่สักเนื้อหอมจัง
 เกย์แอบ แน่นอนจ๊ะ

เงาเสียงของ พี่มนต์สิทธิ์  เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
ไว้เจอวันรับปริยญา(ปีหน้า)นะคะ  กร๊าก

ดูจากรูป(แรก)แล้วทำให้นึกถึง ทาคามัทสึ โช เลย
(โรงเรียนมิตินรก ของ สนพ.แอ้นท์)
เห็นมี4เล่มเองอยากอ่านจนจบจัง....

หน้ามึน หน้ามึน หน้ามึน

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
เกย์แอบ แน่นอนจ๊ะ

เงาเสียงของ พี่มนต์สิทธิ์  เกย์แอบ

กร๊าก

จริงเหรอ  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
เป๋ฉิบแล้ว ง่ะ
ตูจะบอกว่า ตูทำเล่ม 4 หาย
(ปกสีเขียวที่พิมพ์นานมากแล้วน่ะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สนพ อะไรคะ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8