หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำข้อสอบข้อนี้หน่อยครับ  (อ่าน 34453 ครั้ง)
ลุงใช้เรียกผู้ชายก็ถูกแล้วครับ หรือจะเรียกป้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แล้วจะให้ลุงเรียกเอ็งว่าอะไรดีหละเคน  ชิ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อีหนู เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผมหมายถึงก่อนหน้าที่จะมีกระทู้นี้ขึ้นมาครับ ตอบให้ตรงคำถามด้วยครับ
กลับไปอ่านหลายๆเที่ยวก็ได้นะ จะได้เข้าใจ

Cannot find server - iLLUSiON
พูดเรื่องอะไรครับ งง

จ๊วบ

มีคนทำความดีถวายยักษ์แทนแล้วครับ กร๊าก

งบน้อย
โวย นั่นเหรอความดี ปากเปื้อนเลือดยังงั้นน่ะนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมนึกว่าเปื้อนน้ำหมาก  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
นมสตรอว์เบอร์รี่ จ๊วบ

ฮือๆ~

ไม่มีใครเห็นความดีที่ทำเลยเหรอคะ   กึ๋ยๆ

Las Noches Rubicundior
คือ สรุปอีกที
วันหนึ่ง
ผมมาสมัครเป็น เหาน้อย
นามว่าsolidแล้วผมก็โพสไปโพสมา
อ้าว จิตพิสัย -40 ซะงั้น
ถ้าเป็นอุณหภูมิคง แข็งตายไปแล้ว
ผมก็เกิด ข้อขัดข้องในใจ
ว่า"กูทำอะไรผิดวะ" หรือ"เป็นเพียงแค่การกลั่นแกล้ง" คงไม่มีใครพูดกะตัวเอง ด้วยคำว่าผมหรอกนะ
จนกระทั่งคุณโอ้เอ้ ได้เปิดประเด็นซึ่งน่าจะแปลความได้ว่า  
นี่จิตพิสัยคุณลบเยอะไปแล้วนะ ดูแลตัวเองหน่อย

อะอ้าว

ผมก็เลยสติแตกสิครับ
ดังนั้นจึงเป็นเหตุให้เกิดเรื่องราวเหล่านี้ขึ้นมา
ซึ่ง ผมจะถามสั้นๆว่า ก่อนหน้านี้ผมทำอะไรผิด ผมหาที่ผิดไม่เจอจริงๆ
ผมยอมรับว่ากระทู้นี้ กวนตีนไว้เยอะ แต่ก่อนหน้านี้สิ ผมหาไม่เจออะ
ผมพยามดูที่ผมโพสไว้ ก็ยังหาไม่เจอครับ

Cannot find server - iLLUSiON
ฮือๆ~

ไม่มีใครเห็นความดีที่ทำเลยเหรอคะ   กึ๋ยๆ

ขอแบบความดีที่มนุษย์สามัญเขาเข้าใจเถอะครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอแบบความดีที่มนุษย์สามัญเขาเข้าใจเถอะครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)
ผมเป็นมนุษย์ และผมก็เข้าใจอย่างสุึดซึ้งครับ ยิ้มน่ารัก

ตูเน้นคำว่า มนุษย์สามัญ ละกัน โวย

กร๊ากกกกก...

กร๊าก

งบน้อย
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12