หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำข้อสอบข้อนี้หน่อยครับ  (อ่าน 34465 ครั้ง)
อย่าลืมนะครับ โตๆกันแล้วคิดเองได้แล้ว อย่าให้หัวหงอกหัวดำ มาพูด  ฮิ้ววว
 ฮิ้ววว เด็กสมัยนี้ยังมีความคิด มีเหตุมีผล
จนต้องหันกลับมามองตัวเองว่าคิดได้ยังงี้บ้างรึเปล่า

ไม่เข้าใจเจตนารมณ์คนตั้งกระจู๋  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
พอกันเถอะ...ตูปล่อยวางแล้วครับ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
"คิดกันเอาเอง ครับ โต ๆ กันแล้ว"

โดน  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อย่าลืมนะครับ โตๆกันแล้วคิดเองได้แล้ว อย่าให้หัวหงอกหัวดำ มาพูด  ฮิ้ววว

เอ๊ะ เหมือน จมล ที่เจ๊อ่านนะครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮิ้ววว ใช่ฮะ

กร๊าก
ชั้นไม่หงอกนะ
แกคนเดียวละกัีนตากัมส์

ชั้นไม่หงอกนะ
แกคนเดียวละกัีนตากัมส์

ใครงอกย๊ะ ไม่มี๊ ไม่มี ออกจะดกดำ  ฮิ้ววว

ยิ่งบางที่ไม่มีให้หงอกเลยล่ะแม่คู๊ณณณณณ
เพราะมัน เถิ...................

ฮิ้ววว

<3.
 งั้นเหรอ (อิอิ)

เพราะมัน เถิ...................

ฮิ้ววว

คล้ายๆ คิ้วต่ำปล่าวน้อง  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
อาการเดียวกับโรคใจน้อยน่ะครับ

หัวล้านใจน้อย  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
 (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
หูย...หายไปวันนึง กลับมาโดนด่าบานเลย ฮ่าฮ่า
โฮะๆๆๆๆๆ(หัวเราะแบบนางแม่มด)

น้อมรับคำด่าทั่งปวงครับ

Cannot find server - iLLUSiON
นึกว่าจะคุณไหลหนีหายไปเลยนะครับเนี่ย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12