หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำข้อสอบข้อนี้หน่อยครับ  (อ่าน 34457 ครั้ง)
solid  =  ของแข็ง

fluid  =  ของเหลว

จริงๆ คือคนเดียวกันหรอคะ เอือม

อันแรก  ไม่เท่าไร  แต่อันหลัง ต้องปรึกษาแพทย์แล้ว  (อิอิ)  ( ได้เวลายิ้มแล้วจ้า )
ทำข้อสอบชีวิตว่าทำไงให้ชีวิตรอดก่อนดีกว่าครับ
กระจู๋นี้ใช้เทคนิคการตลาดแบบหนังสือกิ๊กกะจิ๊บ
เป็นเรื่องธรรมดามากของสังคมพันทิปที่เจอ - ก็แค่ล่อเป้า
ทำยังไงก็ได้ให้คนเข้ามารุมด่ากันเยอะๆ
จะได้ดัง มีคนสนใจ ได้รับความนิยม เกย์แอบ
เข้าใจความหมายนี้ใช่ไหมครับ

ทีนี้หันมามองความคิดความอ่านของน้องๆ อย่างจานวี หรือนานา (หรือไอ้แมคก็ได้วะ) แล้วรู้สึกดีจังเลย ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.ค. 2006, 12:11 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่าวแค่โพสต์เดียวเอง นั่นความคิดรึ (เหงื่อแตกพลั่ก)

อ้อ พันทิป...http://topicstock.pantip.com/chalermthai/topicstock/A3554708/A3554708.html
ตกลงเป็นยังไงแล้วเนี่ย
(ขี้เกียจอ่าน ข้ามมาหน้าสุดท้ายเลย)

ไอ้มืดหมี

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
รออ่านการ์ตูนนิทานสอนใจภาค 5 (ดีใจจัง ไม่ได้เป็นตัวเอก)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 (อิอิ)

กระจู๋นี้ใช้เทคนิคการตลาดแบบหนังสือกิ๊กกะจิ๊บ
เป็นเรื่องธรรมดามากของสังคมพันทิปที่เจอ - ก็แค่ล่อเป้า
ทำยังไงก็ได้ให้คนเข้ามารุมด่ากันเยอะๆ
จะได้ดัง มีคนสนใจ ได้รับความนิยม เกย์แอบ
เข้าใจความหมายนี้ใช่ไหมครับ

ทีนี้หันมามองความคิดความอ่านของน้องๆ อย่างจานวี หรือนานา (หรือไอ้แมคก็ได้วะ) แล้วรู้สึกดีจังเลย ลันล้า

ไม่มีหนิงมั้งหรอ  กรี๊ดดดดด

<3.
อ้ะ หนิงห์ด้วย อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีมาอีกแล้ว  กรี๊ดดดดด
ยิวมีปัญหากับพวกกบฏ อิ๊ดโบละ  ไม่ใช่เลบาน่อน นะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อ๊ะ ของเหลว (ลืมตัวย่อเรื่องสถานะไปแล้ว ขอบคุณที่เตือนค่ะ  คริคริ)

จริงๆเป็นเด็กแนวไม่ผิดนะ
แต่ต้องแนวให้ถูกที่ถูกทาง  ลันล้า

ปล.ไม่เคยดูแมตทริกซ์ ไม่รู้เรื่อง  ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เคยไป ตั้งกระทู้ล่อเป้าที่เวบ จีคอนโซลทีนึง

เพราะว่าเพื่อนมันเกลียดขี้หน้าคน คนนึง

ซึ่งมันก็น่าหมั่นไส้จริงๆนั่นแหละ
เขียนบทความลงหนังสือแบบไม่คิด

แล้วก็เข้าไปเขียนโพสด่าแบบคำสุภาพไม่มีคำว่าเหี้ยหรือไอ้ หรือสัตว์ พิศดารอะไร

ก็มีคนรู้จักภายในวันเดียว  เพียงชั่วโมงเดียวก็มีคนอ่านห้าร้อยคน และ แอดมินก็แบนสบายใจ

เอาจริงๆก็แค่คะนองช่วงอายุเดียวเท่านั้นแหละ

ไว้แก่ไป ก็รู้เองว่า 

งี่เง่า หว่ะ
ก็บอกแล้วว่า เค้าแนว...แต่แนวแบบขวาจัด  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
จัดว่าเห่ย?
"คิดกันเอาเอง ครับ โต ๆ กันแล้ว"

คอนเซ็ปต์ที่หลอนประสาทตูมานานหลายเดือน

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12