หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำข้อสอบข้อนี้หน่อยครับ  (อ่าน 34466 ครั้ง)
ลุยเลยครับ ป๋าห์  ฮี่ๆ

ไหนว่างานเยอะไงฟะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บันทึกเหตุการณ์ไว้ให้รุ่นหลังได้ดูค่ะ กรี๊ดดดดด

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ก็นี่แหละครับ
ชอบกวนประสาทให้ให้ชาวบ้านเขาด่า
แต่ถ้าเหตุผลเพียงเท่านี้ที่คุณจะแบนผมก็ตามใจเถอะครับ ผมไม่เรียกร้องอะไรหรอก
แล้วก็เชิญอยู่กันในสังคมที่โอบอุ้มกัน ไม่มีใครคอยขัดใจ สังคมที่เพอร์เฟค
สังคมที่มีความเห็นคล้อยตามกัน เมื่อมีสิ่งใดที่ขัดแย้งขึ้นมา คุณก็แค่กำจัดมันไป
เพราะซึ่งคุณจะทำแบบนี้ในชีวิตจริงๆไม่ได้หรอก ผมมันก็เป็นเพียงตัวละครตัวหนึ่งที่สร้างขึ้นมา
แล้วซักวันคุณก็จะลืมผมไป
พวกคุณที่มาที่นี่พวกคุณจะรู้สึกว่าตัวเองมีค่า มีคนคอยตอบกระทู้ มีคนคอยแซว มีคนที่ทำอะไรต่อมิอะไรมากมาย ซึ่งมันก็เป็นเพียง เมทริกซ์ที่คุณสร้างกันขึ้นมา
เอาเถอะครับ
to have a dream in the possible dream
 เหลือบ  จะแนวไปไหนครับ

เอือม  แล้วจะเครียดทำไมน่ะ

เลวยั้นเงา
พิมพ์ๆแล้วลบ โพสไม่ถูก  ง่ะ

<3.
จัดให้ครับ
ลาก่อน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่านที่เค้าตอบมาแแต่ละอัน ฮาๆทั้งนั้น  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เราจะแก้ปัญหาความขัดแย้งอย่างสันติระหว่างเลบานอลกับยิวยังไง

ช่วยหน่อยนะครับ

คาดว่าเป็นข้อสอบสังคมแน่ๆ

to have a dream in the possible dream

แต่เอ๊ะ..เก่งภาษาอังกฤษด้วยนี่นา
อนาคตเป็นทูตแน่ๆ

อนาคตเป็นยมทูตแน่ๆ

ฮิ้วว
 เหลือบ  ตูว่าขี้ทูด มากกว่า 

เลวยั้นเงา
แล้วเขาก็จากไปอย่างไร้ซึ่งการเปิดใจยอมรับ เอือม

เร็วไปหน่อย

งบน้อย
ตูแค่แซวเองนะ ไปซะแล้ว  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
เหมือนคนรู้จักที่นี้มานานเลยเน้อ (อิอิ)

น่าสมสาร  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 12