หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำข้อสอบข้อนี้หน่อยครับ  (อ่าน 34458 ครั้ง)
เราจะแก้ปัญหาความขัดแย้งอย่างสันติระหว่างเลบานอลกับยิวยังไง

ช่วยหน่อยนะครับ
แก้ปัญหาตัวเองก่อนดีกว่าครับ หมายถึงตัวเองหน่ะ ตัวเอง  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
เรื่องที่ออกสอบล่ะอะไร รู้แนวทางการตอบก่อนจึงจะโยงกับสงครามนี้ได้
มนุษ สังคม และวัฒนธรรม
การจัดการกับปัญหาความขัดแย้ง ครับ
เนื้อหากว้างซะ
สู้ต่อไปทาเคชิ
 (อิอิ)
คำตอบมันก็คงโยงมาจากเนื้อหาที่คุณเรียนมาเทอมนี้แหละมั้ง
จะให้ทุกคนตอบช่วยมันกว้างงงงงมากกกก และ เป็นคำถามกู้โลกจริงๆ ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
(ไหนบอกว่ามันวัีดอะไรไม่ได้ไง  ฮิ้ววว)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ผมไม่รู้ว่าคุณ โอ้เอ้จะสื่ออะไรนะ
ที่ชี้ว่าจิตพิสัยบ้าบออะไรนั่น ติดลบสี่สิบ
ผมก็ไม่ได้ใส่ใจในรายละเอียดของมันด้วย
ซึ่งจิตพิสัยเยอะแล้วไง น้อยแล้วไง เป็นยักษ์ เป็นมังกร เป็น คางคก จิ้งจก จิ้งเหลน แล้วไง
คุณจะแบนผมก็ตามใจเถอะครับ
เพราะ บอร์ดนี้มันก็ไม่ได้เป็นอวัยวะส่วนหนึ่งของร่างกาย ไม่ได้มีสาระสำคัญอะไรกับชีวิตผมมากมาย
ใจเย็นๆก่อนครับ
ปิดเว็บแล้วออกไปทำอะไรให้สบายใจก่อนก็ได้ครับ

กำลังโหลดข้อมูล .....
จิตพิสัยมันสื่อถึงพฤติกรรมคุณน่ะครับ
พี่โอ้เอ้ก็หมายถึงว่า โปรดปรับปรุงพฤติกรรมคุณเถอะ
ใช่ครับ คุณไม่ได้ใส่ใจ
และมันก็ไม่ใช่สิ่งที่สลักสำคัญอะไรมากมายด้วย

แต่มันเหมือนเป็นผลสอบ
เป็นผลสะท้อนจากสิ่งที่คุณกระทำ
ปลื้ม
ดูประวัติการปั่นแล้ว
 ง่ะ

รออ่านนิทานสอนใจภาคห้าได้เลย
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ฮี่ๆ
(อิอิ)
เตือนครั้งที่ 1

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12