หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: สะพานลอยหน้า มธ.ศูนย์รังสิต  (อ่าน 11515 ครั้ง)
 ง่ะ ซังกุงสูงสุด

Las Noches Rubicundior
ต้องขอบอกว่าไม่ได้มีที่เดียวนะค่ะ ทางมอร์เตอร์เวย์ที่จากลำลูกกาไปทางพัฒนาการ ก็มี สร้างช้าเหมือนกัน ผ่านทุกวัน เห็นทุกวันเลยค่ะ ง่ะ
เห็นค่ะ

แต่ไม่ค่อยได้สนใจสักเท่าไรค่ะ

สาวกเต่าค่ะ
ทางไปนครปฐมก็มีครับ
ได้เห็นของจริงแล้วแต่ต้องขับรถเลยไม่ได้ถ่ายมาให้ดู

...ก็สวยดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เจอเมื่อวันก่อนครับ ถนนวงแหวนรอบนอก
ก็สวยดีครับ

Today you , Tomorrow me.
จริงๆมันก็มีอยู่ตลอด แต่ว่าเข้าใกล้วัฒนธรรมไทย(กรุงเทพ)มาเรื่อยๆ

รูปของรุ่นตาทวด ก็มีรูปถ่ายใส่ชุดแบบเสื้อคลุมมังกร  เฮ้ย!?
ตามห้างที่มีร้านstu ก็มีการถ่ายรูปโดยใส่ชุดแบบเมืองเหนือ(ส่วนจะเป็นชุดเจ้าไม่เจ้าไม่รู้)
ตุง สีขาวทอง ถูกนำมาใช้ในงานทุกชนิด ด้วยความรู้สึกแค่ว่า"สวยดี"
เสื้อม่อฮ่อม ตอนนี้ก็โดนเอามาใช้แค่สีเดียวเป็นหลักคือสีน้ำเงิน (และใช้ไปทุกงาน)

กาลเวลาน่ะนะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เดอะมอลล์บางกะปิส่วนที่ขายเสื้อผ้ากันนึกว่าอยู่สิงคโปร์ ป้ายภาษาอังกฤษเปิดเพลงสากลแล้วยังประกาศเป็นภาษาอังกฤษอีก สวยดีครับ ชอบชั้นวางของห้อยลงมาจากเพดานแล้วมีขนๆด้วย ไฮโซมากครับ กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เดอะมอลล์บางกะปิส่วนที่ขายเสื้อผ้ากันนึกว่าอยู่สิงคโปร์ ป้ายภาษาอังกฤษเปิดเพลงสากลแล้วยังประกาศเป็นภาษาอังกฤษอีก สวยดีครับ ชอบชั้นวางของห้อยลงมาจากเพดานแล้วมีขนๆด้วย ไฮโซมากครับ กรี๊ดดดดด
เอ่อ.........  เอือม งงครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หลับตาอ้าปากสิครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลองแล้ว และไม่เกิดอะไรขึ้นมาครับ  เอือม

งั้นลองลืมตาอ้าจมูกสิครับ

แปลกจัง สงสัยใจผมมีคลื่นอะไรบางอย่างอยู่ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ให้ออกครับ หมีโหดดดด

หน้า: 1 2 [3]