หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลืองตังค์  (อ่าน 26354 ครั้ง)
อีกอย่างหนึ่ง ที่เปลือง  ฮิ้ววว

การเข้าร้านเสริมสวย เพื่อให้ช่างเค้าดูแลผมเนี่ยะ

หน้าแตก เพิ่งไปดัดมา....600 ครับ 

เลวยั้นเงา
เหมือนเอาเงินไปทิ้งเหวเนอะพี่นัท  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อันนี้ยอม.. ฮิ้ววว

ฮิ้ววว เพราะตอนนี้ผมมันบ๊างบาง...ดัดน่าจะดีกว่าไดร์

บางแว๊บก็คิดเหมือนหมีนั่นแหละน้องเอ๊ย    ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
อรก็ผมบาง
กลุ้มมากเลย
ผมร่วงด้วย  เศร้า

โทนาฟน่าจะช่วยได้นะ  เกย์แอบ

Everybody's gonna love today
 ดัดสิหมี    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
โกนดีกว่า  เจ๋ง

ฮิ้ววว

<3.
ผมยาวเร็ว ตัดเดือนละครั้งแล้วตอนนี้(แต่ที่บ้านให้ไว้ผมยาว (เหงื่อแตกพลั่ก))

เปลืองค่ายืมการ์ตูนค่ะ ปกติซื้อเอาอ่านไม่เยอะ
มาอยู่หอ ยืมเช้าเย็น แพงกว่าซื้ออ่านอีก  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
ไว้ผมยาว  กรี๊ดดดดด

งี้ก็ไม่หล่อเหมือนเดิมดิ เซงเลย  ชิ

(อิอิ)

<3.
อยากดัดนะ

แต่บอกเค้าทรงไรดีคะ  กรี๊ดดดดด

ซอยสั้น เปิดหูไปเลยค่ะพี่อร

หาพวก  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
กลัวคนทักว่ามาช่าน่ะจั๊ว  เศร้า

ผมยาวเร็ว ตัดเดือนละครั้งแล้วตอนนี้(แต่ที่บ้านให้ไว้ผมยาว (เหงื่อแตกพลั่ก))

อยากเห็นๆ  กรี๊ดดดดด ว่าแต่แบบนี้ก็ดีอยู่แล้วนะ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กลัวคนทักว่ามาช่าน่ะจั๊ว  เศร้า

(อิอิ) ขนาดนั้นกันเลยทีเีดียว

มาช่าสมัยหนังเหี่ยว  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10