หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลืองตังค์  (อ่าน 26348 ครั้ง)
ของผมแม่ให้อาทิตย์ละ 400 เอาไว้กินข้าว
อยากเสียตังค์อย่างอื่นหาตังค์เอง...  ง่ะ
ตอนนี้เก็บตังค์ถอย flash drive แทนอันเก่าที่พึ่งเจ๊งไป กะว่าจะใช้ให้ทนุถนอมกว่านี้หน่อย
พึ่งใ้ช้มาปีกว่าๆเองครับ  ฮือๆ~
พรุ่งนี้จะถึงวันเปลืองแล้วครับ เอือม ภาวนาว่าอย่าไปกินแกรนด์โออิชิเลย(หัวละ 1000 หัวขาดแน่ๆ หน้าแตก)

พรุ่งนี้จะถึงวันเปลืองแล้วครับ เอือม ภาวนาว่าอย่าไปกินแกรนด์โออิชิเลย(หัวละ 1000 หัวขาดแน่ๆ หน้าแตก)

อันนี้ผมรอดไป เพราะแพ้อาหารทะเล ไปกินยังไงก็คงไม่คุ้ม
  อ้วก อ้วก

เพื่อนของเราชื่อความเหงา

โดนค่าชั่วโมงสอนของอาจารย์จอห์นนี่ไป 700 อ้วก

งบน้อย
กร๊าก แล้วพูดได้มั่งไหมเนี่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Hello world  เกย์ออก

so sad, so sad ฮือๆ~

งบน้อย
เฮ้ จอนห์กินฟักไหมยู เกย์ออก

ต่อไปจะเริ่มเปลืองตัวแล้วครับ หื่น

งบน้อย

เปลืองใจ (อิอิ)

ต่อไปจะเริ่มเปลืองตัวแล้วครับ หื่น

เอ่อ...อ่า... เหลือบ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
นิตยสาร ดูหนัง ฟังเพลง อะไรบันเทิงๆจำพวกนี้
เสียไปต่อเดือนสูงมาก

แต่คงไม่เข้ากับหัวข้อที่ว่ามันเป็นความสิ้นเปลือง
มันเป็นส่วนนึงของงาน ที่ต้องดูหนัง ฟังเพลง อ่านหนังสือทำอะไรไร้สาระมากๆ
เพราะงานของเราคือการสรรค์สร้างความไร้สาระ

I ROCK , THEREFORE I AM
โดนค่าชั่วโมงสอนของอาจารย์จอห์นนี่ไป 700 อ้วก

ไปทำอะไรถึงเปลืองตัว  งง

[ว่างให้เช่า]
อาจารย์สอนภาษาอังกฤษทำอนาจารลูกศิษย์ชัวล์ เกย์ออก

วันนี้เปลืองอีก 600 บาทครับ ค่าตั๋วไปตรังของเจ๊จอย  ฮือๆ~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10