หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลืองตังค์  (อ่าน 26360 ครั้ง)
ค่าตัวหมีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ค่ากินซะส่วนมาก   ฮิ้ววว

เอือม  ความหิวมันทรมานหนังท้องครับ 

เลวยั้นเงา
เสื้อ ผ้า หน้า ผม นม ผิว

หมดไปหลายๆ พัน

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 เหลือบ เออแล้วค่ารักษาหนังหน้าด้วยค่ะ

แต่ตอนนี้เปลี่ยนโฟมแล้ว...แต่พวกผลิตภัณฑ์บำรุงผิวยังใช้ของหมออยู่ค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
สิ่งที่มันเกินความจำเป็นของชีวิตนั่นแหละ เปลืองหมดเลย ฮิ้ววว

อะไรที่มันมีแล้ว แต่อยากจะมีอีก มีเพิ่ม อะไรประมาณนั้น

อย่างหนังสือ นี่ไม่คิดว่ามันเปลืองนะ  ฮิ้ววว เพราะมันมีประโยชน์

เปลืองมากๆคงจะเป็นพวกของสร้างความบันเทิงให้ชีวิตหล่ะเนอะ

Las Noches Rubicundior
ผ้าอนามัยค่ะ เปลืองจริงๆ เปลืองทุกเดือน  หมีโหดดดด

วันนี้ซื้อรองเท้า 2 คู่ 380 บาท (เหลือตังค์ในบัญชี 1พัน  เฮ้ย!? )
เครื่องครัวครับ  จาน  ชาม  ช้อน  กระทะ  อะไรพวกนี้ (แม่งอยู่คนเดียวจะทำไรกินนักหนาวะ  ซื้อกินถูกกว่าอีก ง่ะ)  ซื้อทุกเดือน  แล้วก็  DVD กับ  ตุ๊กตา   นี่ก็ซื้อทุกอาทิตย์

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เครื่องครัวครับ  จาน  ชาม  ช้อน  กระทะ  อะไรพวกนี้ (แม่งอยู่คนเดียวจะทำไรกินนักหนาวะ  ซื้อกินถูกกว่าอีก ง่ะ)  ซื้อทุกเดือน  แล้วก็  DVD กับ  ตุ๊กตา   นี่ก็ซื้อทุกอาทิตย์

เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลุงพี่บั๊กเล่นตุ๊กตา  เกย์แอบ
วูดู  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
แปลกเหรอ   งง ............ซื้อไว้แจกหลานๆ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
แปลกเหรอ   งง ............ซื้อไว้แจกหลานๆ   ฮิ้ววว

หลานๆของลุง  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ค่ายืมการ์ตูน กับ ค่าสองแถวที่มหาลัยค่ะ  เอือม

there are no regrets in life, just lessons . .
ค่าส่งไปรษณีย์ค่ะ ส่งอาทิตย์ละสองสามฉบับ แอร์เมลด้วย ฮือๆ~
แล้วก็พวกเครื่องเขียน รวมถึงผลิตภัณฑ์กระดาษ วีเป็นประเภทโรคจิตมาก = =
ค่าตำราครับ เปลืองเพราะว่าซื้อมาแล้วไม่ค่อยได้อ่าน  ฮือๆ~

อีกอย่างก็พวกสมุดเปล่ากระดาษ ชอบซื้อมาแต่ไม่ได้ใช้

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10