หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กเอ๋ยเด็กชิน  (อ่าน 13247 ครั้ง)
สสวก.ที่เฟินล่วงหน้าด้วยครับ
ไว้แล้วจะเอาเลือดมาฝาภุงนึง

กรี๊ดดดดด จริงเหรอ

ใกล้แล้วนะ พี่กรุ๊บ A นะจ๊ะ   ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
สสวก.ที่เฟินล่วงหน้าด้วยครับ
ไว้แล้วจะเอาเลือดมาฝาภุงนึง
พี่
ฝาก
ถุง
 ยิ้มน่ารัก
ใกล้แล้วนะ พี่กรุ๊บ A นะจ๊ะ ฮี่ๆ
เลือดที่กินทางปาก ไม่จำเป็นต้องกรุ๊ปเดียวกันครับ  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอเลือดพุงนึงเลยเหรอ โห
หนิงแซ่ลิ้ม  เฮ้ย!?

<3.
หนิงแซ่ลิ้ม  เฮ้ย!?

ไอ่หนิงไปนอนได้แล้ว พรุ่งนี้สอบนะเว้ย  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไปก็ได้  ฮือๆ~

<3.
ฮี่ๆ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
พี่
ฝาก
ถุง
 :22:เลือดที่กินทางปาก ไม่จำเป็นต้องกรุ๊ปเดียวกันครับ  ยิ้มน่ารัก

หมายถึงแอนติเจนกะแอนติบอดีจะตรงกันก็ได้งั้นเหรอ งั้นเหรอ

ปล. คีย์บอร์ดตูมันไม่ดีว้อย กดไม่ได้หลายตัวและ ขี้เกียจก๊อปแปะ ง่ะ

ตรงกันเลือดตกตะกอนตายสิคะ  ง่ะ

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

กินเลือดกินกรุ๊ปไหนก็ได้
รับเลือดรับเฉพาะกรุ๊ปที่รับได้

ไม่งั้นจะเห็นเจ๊เฟิร์นมาปั่นบอร์ดอยู่เหรอครับ  ง่ะ
รับเลือดรับเฉพาะกรุ๊ปที่รับได้

ไม่งั้นจะเห็นเจ๊เฟิร์นมาปั่นบอร์ดอยู่เหรอครับ  ง่ะ

เกย์แอบ เรื่องนี้ รู้ละเอียดเชียวนะ

เคยหล่ะสิ  หื่น

Las Noches Rubicundior
เจอที่มาแล้วครับ

www.pantip.com/cafe/writer/topic/W4548897/W4548897.html
กวีบทนี้แต่งโดย นายทิวา
กระทู้ต้นฉบับถูกพันทิปลบไปแล้วครับ จึงสืบเข้าไปไม่ถึง
น่าเสียดาย แต่ก็ลองอ่านความในใจของผู้แต่งดู

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พีสาวเห็นแล้วก็ก๊อปเอาไปให้  คุณหมอที่โรงพยาบาล   ปทุ_ เ_ช     อ่าน
พอกลับมาบ้านบอกว่าหมอทั้งหลายชอบกันโหญ่   กร๊าก   กร๊าก    กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.ค. 2006, 21:31 น. โดย กระจกเงา » บันทึกการเข้า

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!

ไม่งั้นจะเห็นเจ๊เฟิร์นมาปั่นบอร์ดอยู่เหรอครับ ง่ะ

เจ๋ง

หน้า: 1 2 3 4 [5]