หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กเอ๋ยเด็กชิน  (อ่าน 13257 ครั้ง)
เออ แฮะ...  ง่ะ
สุขสันต์วันเกิดห้าโอครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดห้าโอครับ

นี่มุก หรือว่าโพสผิดกระจู๋ครับป๋า  งั้นเหรอ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ปั่นไง
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดลุงอ๋าห์ล่วงหน้าครับ  ฮิ้ววว
งั้น...สุขสันต์วันเกิดตัวเองล่วงหน้า  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ดีครับ งั้นสุขสันต์วันเกิดพี่เจฟล่วงหน้าครับ  ฮิ้ววว
งั้น สุขสันต์วันเกิดพี่เต่าล่วงหน้าด้วยครับ

เด็กเอ๋ยเด็กฟอนต์...

งบน้อย
ผมอยากรู้จังว่าที่พวกคุณว่า XXXX เลวโคตรพ่อ เลยเนี่ยนะ
มีใครได้รับรู้ข้อมูลโดยตรง โดยไม่ผ่านทางสื่อบ้าง ไปศึกษามาเองเลย อะไรประมาณเนี้ย
มีไหม?
ก็รับรู้ข้อมูลผ่านทางสื่อกันทั้งนั้นแหละ
ทุกคนก็ได้รับข้อมูลมือสองกันทั้งสามฝ่ายแหละครับ  ฮิ้ววว รวมทั้งคุณ
อ๊ะ หลงกลเธอแล้ว ทำไงได้  ฮิ้ววว

ปล. XXXX ใช้แทนคำหบายคายที่เด็กๆอย่ารู้เลย  ฮิ้ววว
ปอ. ปั่นกันต่อ
ปฮ. เพื่อไม่ให้น้อยหน้า ไปเจออีกอัน
เด็กเอ๋ย เด็กธิ ต้องมีหน้าที่ 10 อย่างด้วยกัน 
  หนึ่งนับ ถือแซ่ลิ้ม   
  สองรักษา ความเลวมั่น 
  สามเชื่อพ่อแม่ พันธมาร 
  สี่วาจานั้นต้อง สร้างความร้าวฉาน 
  ห้ายึดมั่น ข้างพวกกรู 
  หกป็นผู้รู้ ไม่ทำงาน 
  เจ็ดต้อง หมั่นไส้เข้าสันดาน ต้องมานะบากบั่น ข่มขู่รัฐบาล 
  แปดรู้จัก การฉีกบัตร 
  เก้า ทำลายชาติตลอดกาล 
  น้ำใจ นักทำลายเผาผลาญ ให้เหมาะแก่การสมัย ชาติพัธมาร 
   สิบทำตนให้ ไร้ประโยชน์ล้อบาปบุญคุณโทษทำลายชาติศาสนา 
   เด็กสมัย ชาติพันธมาร จะเป็นเด็กที่พา ชาติไทยล่ม
 ----
เพิ่มเติมเพื่อวิจารณ์ว่า คนแต่งอันที่สอง นอกจากลอกเขามาบางส่วนโดยไม่ให้เกียรติคนแต่งเดิมแล้ว ยังมีการระบุแซ่อีก.... เต็ม10 ให้ติดลบ 3 ครับ  ฮิ้ววว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ค. 2006, 16:19 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สุขสันต์วันเกิดหมอแมวล่วงหน้าครับ  ฮิ้ววว
สุขสันต์วันเกิดหมอแมวล่วงหน้าครับ  ฮิ้ววว
เกิดเมษา.... งง
อ๋อ ... ในคุกน่าจะเล่นnetได้ มั้งครับ  ไอ้มืดหมี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ง่ะ อันหลังนี่แต่งไม่สละสลวยเลย

ป.ล.ตอนนี้เขามีเวอร์ชั่นขัดเกลาคำแล้ว แจกตามฟอร์เวิร์ด ได้กันหรือยังจ๊ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปั่นไง
ฮิ้ววว

เมา  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
สสวก.ที่เฟินล่วงหน้าด้วยครับ
ไว้แล้วจะเอาเลือดมาฝาภุงนึง

หน้า: 1 2 3 [4] 5