หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กเอ๋ยเด็กชิน  (อ่าน 7842 ครั้ง)
ผมอยากรู้จังว่าที่พวกคุณว่าทักษิณเลวโคตรพ่อ เลยเนี่ยนะ
มีใครได้รับรู้ข้อมูลโดยตรง โดยไม่ผ่านทางสื่อบ้าง ไปศึกษามาเองเลย อะไรประมาณเนี้ย
มีไหม?
ก็รับรู้ข้อมูลผ่านทางสื่อกันทั้งนั้นแหละ
น่าจะมีนะครับ

แต่ผมไม่รู้หรอก  ฮิ้ววว
ผมไม่ได้เชียร์ทักษิณ
แล้วก็ไม่ได้อยากให้ทักษิณลงมาจากตำแหน่ง
อย่างฮา  กร๊าก
เอ๊ะ ผมว่าก็ไม่มีใครในนี้ที่บอก หรือแสดงออกอย่างชัดแจ้งว่าทักษิญเลวโคตรพ่อเลยนะ

ที่นี่ไม่สนการเมืองครับ สนแต่การมุ้งอย่างเดียว หื่น

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ที่นี่สนใจแต่การปั่น(ฟ้๐นต์)
ตัดวงเล็บข้างหลังออกไป จะได้ใจความสมบูรณ์ยิ่งขึ้นครับ
 กร๊าก อยากกราบคนแต่งงามๆสักที

พี่แอนทำเล้ย
เพื่อการศึกษา ทีนี้ล่ะได้กินข้าวผัดปูแน่ๆ  กร๊าก

ทำเลยฮะ รับรองได้เป็น FWD mail แน่

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ผมอยากรู้จังว่าที่พวกคุณว่าทักษิณเลวโคตรพ่อ เลยเนี่ยนะ
มีใครได้รับรู้ข้อมูลโดยตรง โดยไม่ผ่านทางสื่อบ้าง ไปศึกษามาเองเลย อะไรประมาณเนี้ย
มีไหม?
ก็รับรู้ข้อมูลผ่านทางสื่อกันทั้งนั้นแหละ

ทำงานในบริษัทที่ค้าขายกับราชการกระทรวงหนึ่งที่ขึ้นชื่อว่ารับประทานกันมูมมามมาก
คนที่บ้านเป็นข้าราชการเกษียณที่ยังทำงานเป็นผู้เชี่ยวชาญให้กับหน่วยงานราชการต่างๆ

นอกนั้นผู้คนที่รู้จักก็จะอยู่ในวงการต่างๆ
เวลางานเลี้ยงก็ดูเหมือนจะเป็นที่ตั้งวงแลกเปลี่ยนข้อมูลกัน  ฮี่ๆ
ล้ำเลิศยิ่งนัก ใช้อะไรคิดเนี่ย  เจ๋ง

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ล้ำเลิศยิ่งนัก ใช้อะไรคิดเนี่ย  เจ๋ง

กรี๊ดดดด
น้องพี่เต่า  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

น้องนลิน ~  กรี๊ดดดดด
 เหลือบ
มีไหม?

เคยครับ (อิอิ)
ขี้เกียจพูด เดี๋ยวยาว

รู้สึกคุณ solid พยายามจะล่อเป้าหลายรอบแล้วนะครับ ผมให้โอกาสอีก 2 ครั้ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เวลาอ่านหนังสือพิมพ์ ฟังข่าว ฯลฯ ... ผมไม่ได้อ่านแค่พาดหัวหรอกครับ
ถ้าจับเอาข้อเท็จจริงมานั่งวิเคราะห์ดู อ่านมุมมองวิธีคิดของคนอื่นๆประกอบ
ก็จะพบว่าถ้อยคำที่ใช้ในสื่อนั้นออกจะเบาเกินไปด้วยซ้ำ...  ฮิ้ววว
ชู่ว... อย่าไปหลงกลมันดิ๊

ปั่นๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5