หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ของเทียม  (อ่าน 16355 ครั้ง)
เมื่อกระแส E0nt.com กำลังดังเราก็มาดูซิวะอะไรใกล้ตัวที่เป็นของเทียมกันมั่ง
เอ้าดูเลย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
สังเกตว่ามีแต่ อาร์เอส นะคะ  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ก็อปกันเอง?

เหลือบ

Everybody's gonna love today
ขนมถุง

searchเจอที่ www.midnightthailand.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.ค. 2006, 21:57 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

กรี๊ดดดดด
ลุย
ขนมกล่อง

search หาภาพเจอที่ ชมรมโรตาแรคท์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

กล้วยแผ่นทอดธรรมดา  แต่เอามาโรย เครื่องปรุงทำเป็นหลายๆรส

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไอ้ตัวเครซี่ ฟร็อกนี่ไม่ชอบเลย

แล้วยังอุส่าห์ทำตัว DDZ มาอีก  ชิ ชิ ชิ

อยากได้เป้ DISADA มากๆ จะหาซื้อได้ที่ไหนใครรู้แหล่งไหมครับ (จริงจังนะ) งง

เพื่อนของเราชื่อความเหงา

กล้วยแผ่นทอดธรรมดา  แต่เอามาโรย เครื่องปรุงทำเป็นหลายๆรส

ที่โรงเรียนเคยเอาไอ้กล้วยทอดถุงๆหยั่งๆงี้แหละมาขาย มันชื่อ BANANA  ง่ะ
มีหลายรสหลายกลิ่นแบบท่าไม้ตายเลยแหละ

นี่ก็เลียนแบบ  หมีโหดดดด

หมีตัวจริง

เลียนแบบเห็นๆ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นมหมีของเทียม  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เคยไปจับเหรอครับ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
นั่นไม่ใช่นมอรค่ะ นั่นตูดพี่กัม ชิ

นั่นแค่กล้ามเนื้อ ธรรมดา ธรรมดา เท่านั้นเองอร  ฮิ้ววว

งอนเหรอตัวเอง   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ไม่ดูรูปที่อรโพสมั่งเลยเหรอ  ฮือๆ~

หน้า: [1] 2 3 4 5 6