หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: งานFlashแบบคิดเยอะ  (อ่าน 4327 ครั้ง)
http://www.thai3dviz.com/mpn/viewtopic.php?topic=9214&forum=8

# เอาLinkมาแปะไว้ แล้วไปนอนก่อนละครับ (ไม่Clearไม่เลิกนะเรานะ มึนตึ้บ)
 (อิอิ)

เคลียร์ไปตั้งนมนานแล้วครับ
 ฮี่ๆ
เอาน่าเผื่อมีคนไม่เคยเล่นน่ะนะ

# พะโล้ครองเมือง โห
พี่คนนี้พยายามหาสิ่งที่ไม่ละโว้มาให้ได้นะครับ...

ละโว้ ฮิ้ววว
 *
ความสำคัญมันไม่ได้อยู่ที่ใหม่-เก่าดอกครับ
มันอยู่ที่ว่าใครเห็นอะไรดีๆน่าสนใจแล้วจะเอามาให้รึเปล่า

ข้อความเก่าๆในถุงกล้วยแขกยังทำให้คนคิดช่องทางรวยจนเป็นเศรษฐีก็มีมาแล้ว
ฉนั้น จะละโว้ พะโล้ ย่างกุ้ง หรือ อยุธยา เราจะเกี่ยงทำไมล่ะครับ ฮี่...
มันเป็นมุกครับ
ใครโดนเข้าเป็นอันจุก

ฮิ้ววว
แต่ถ้าอยู่นานๆ ก็จะพาลสนุก
อย่าได้เป็นทุกข์
ขอให้มีความสุข

แซบแหนม แซบแหนม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เว็บนี้ปราบเซียนจริงๆ ฮิ้ววว
แต่ปราบเกย์ไม่ลง  เกย์ออก
เมื่อบ่ายนั่งเล่นเพลินๆ แผล็บเดียวล่อไป 2 ชม.กว่า

หน้า: [1]