หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: บทความละโว้ ที่อยากให้อ่าน  (อ่าน 7720 ครั้ง)
ยังไม่เคยอ่านค่ะ

กาเวนฉลาดจัง.. ปลื้ม

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
เคยอ่านแล้วครับ
ขอบคุณครับ
เคยอ่านในหนังสืออะไรซักอย่าง นานมากแล้ว  ลันล้า
เป็น FWD ที่นานมากๆแล้วหล่ะ

บางคนเคยได้แต่ไม่ได้อ่านรึปล่าว

เลยไม่รู้ว่ามันละโว้มาก  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
ถ้าจะให้เลืิอก ตูเลือก ชอบอาเทอร์  ฮิ้ววว
ไม่เคยอ่าน

(ถ้าตูเคยอ่าน = บทความตั้งแต่สมัยบิกแบง)
ถ้าจะให้เลืิอก ตูเลือก ชอบอาเทอร์  ฮิ้ววว

เหลือบ

กระต่ายโฉด !!!
ไม่อ่านครับ ยาว หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคยอ่านแล้วครับ ขอบคุณ  หื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ค. 2006, 01:00 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่เห็นละโว้เลย  ฮิ้ววว

แต่ผู้หญิงไม่ใช่แม่มดนะ  ชิ

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
เคยเห็นเป็นนิทานภาพหละ

等着
เคยอ่านแล้วค่ะ ทั้งเคยอ่านเอง ทั้งเป็นข้อสอบจริยะที่รร.
ขอบคุณค่ะ  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
โอ้โห ซย ครูไฮเทค เว๊ย  (อิอิ)

ขอตอบว่า
สอนให้ผู้ชายรู้จักให้เกียรติผู้หญิง   ฮิ้ววว

<3.
ละโว้หรอ ไม่เห็นจะละโว้(ไม่ใช่บิกแบงหรอก สมัยเนบิวลาเลยล่ะ  ฮี่ๆ ล้อเล้น  ฮี่...)
ผู้ไม่ใช่แม่มด แต่เป็นนางฟ้า  ยิ้มน่ารัก

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
หน้า: 1 [2]