หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: กราจู๋ผิดกด  (อ่าน 27737 ครั้ง)
หมีเอย จงตื่นเถิด มาปั่นบอร์ดด้วยกัน โอมม....งุงิงะง่างับ จุ้มปุ๊กดุ๊กดุ๋ยวาครายฟร้า

ปล. ตูไปนอนล่ะ

หมีเอย จงตื่นเถิด มาปั่นบอร์ดด้วยกัน โอมม....งุงิงะง่างับ จุ้มปุ๊กดุ๊กดุ๋ยวาครายฟร้า

ปล. ตูไปนอนล่ะ

ตื่นแล้วคร่า  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เว้ย...มีแต่ภาษายากๆอ่านมะออก
ถอดความได้ว่าจะมีหมาหันตะพัยในวันที่30กุมพาปีหน้าใช่ป่าวเนี่ย

ตั้งแต่กลายร่างเป็นแมงกลิ้งอนุมูล...ก็ไม่อยากเอาหน้าไปโปะไว้ที่topicไหนเลย...อายประชาชี...

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

- - - - - - - - - - -8<- - - - - - - - - - - 555 กดชักโครกทำไม มีคนกดตัดหน้าซะแล้วหนูเอย - - - -

อ้าว...พ่อยอดขมองอิ่ม เผลอแป๊ปเดียวกลายเป็นแมงกาจั๊วซะแล้ว
(ที่บ้านมีอยู่ตัวชื่อศรราม เรียกแล้วมันมาซะด้วยนะ)

ป.ล.เอาเด็กของเราคืนมา...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ค. 2006, 00:00 น. โดย -.- » บันทึกการเข้า

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
โม--------------น หมีโหดดดด

โม--------------น หมีโหดดดด

จ๋า-----------------------------------

หื่น หื่น หื่น

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
วาดห์น่าลักดีอ่ะ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขบคุงคร่ะ  ยิ้มน่ารัก

วาดห์น่าลักดีอ่ะ  ยิ้มน่ารัก

แต๊งค์กิ๊วก๊าว

ขบคุงคร่ะ  ยิ้มน่ารัก

ไอ้หมีไม่เกี่ยว  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
บอกเค้าที บวก1เค้าทีร์  หมีโหดดดด

(อิอิ) หมีห์เนี่ย

Las Noches Rubicundior
ปัยนอร์ณล่ะณะ  หมีโหดดดด

ที่ผ่านมาเรียกว่าอะไร  เกย์แอบ  ฮี่ๆ

เหิลฟ้าาาาาาา

กร๊าก

ไม่ได้เกี่ยวเลย   โวย

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11