หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: กราจู๋ผิดกด  (อ่าน 27739 ครั้ง)
เกรียตแจรงๆอ่ายพรวกชรอบทรามพาศาเว๊ะบาตรเนี่ย

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อยากเปน "กระต่ายจริงๆ" มั่งเค่อะ  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก

ดั๊ยเปนเพื่อนกะ "หมีจริงๆ"  หมีโหดดดด

กิฟเผยผิวดิ๊  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กรี๊ดดดดด

เค้าจาด๊ายรู้ว่าราวน่าร๊ากพอร์กัลล์  กรี๊ดดดดด

อารุนซาหวาดดค่า~~

วันเน้อากาดเยงเนาะ

น่านอนจางเยย  กรี๊ดดดดด

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
นอนไปเยย  ลันล้า

เค้าจาด๊ายรู้ว่าราวน่าร๊ากพอร์กัลล์  กรี๊ดดดดด

เข้ากับกระจู๋นี้เลย (แจ๋ว แจ๋ว)

เข้ายังไงเคอะ  เหลือบ

นอนมะได้แย้วอ่ะค่า..อยู่มหาลัยละ

รอไปเช็คชื่อตอนสิบโมงคึ่ง..

น่าจามีห้องพยาบาลเหมือนโรงเรียนเนาะ

ยิ้มน่ารัก

อ่าว หมาลัยมั่ยมีห้องบานเหรอ  งง

เหมือนจามี..ต่ะว่าก็ไม่กล้าไปนอนอยู่ดีอ่า

เดินไกลอีกตะหาก

คัดลอกมาจากบอร์ดอื่น  เกย์แอบ
------------------------
นาย ว่า คาย อะ...........โมโห ที่ มีคนแจก ก่อน เหรอ .............รู้สึก ว่านายจาทำ ตัว มี ปันหา นะ เรา ว่า
ปาย อ่าน มาหลาย ทู้ แล้ว มีแต่ รัยมะรุ้ ตอบหาเนื้อม่ายเจอเลย มีแต่ น้ำ.............ถ้าม่าย อยากช่วยคัยนะ
ก้อ ช่วยหั้ย ตัวนายเองมะมีคนเกลียด ดีกว่า........และนาย บอกว่า Board เนี้ยเป็น อับดุน อะนะ ก้อถูกอะ
เข้า .. อ่าน ม่าย ออก เหรอ มีการขอ ก้อ ต้อง มีการหั้ย และก้อต้อง มีการรับ...............เรื่อง แค่ เนี้ย..
เฮ้อ.......เด็กๆยังรู้เลย...........ทำมายต้องว่าคัย ด้วย..หรือ นี่ Board นาย....ห้ามขอมั่ว

กำลังโหลดข้อมูล .....
อยู่ออฟฟิศยังมีที่นอนเลยเค่อะ

ตื่นแล้นนะ  ฮี่ๆ

กระต่ายโฉด !!!
จ้าวนัยมาไร่ชิมิ  หมีโหดดดด

คัดลอกมาจากบอร์ดอื่น  เกย์แอบ
นาย ว่า คาย อะ...........โมโห ที่ มีคนแจก ก่อน เหรอ .............รู้สึก ว่านายจาทำ ตัว มี ปันหา นะ เรา ว่า
ปาย อ่าน มาหลาย ทู้ แล้ว มีแต่ รัยมะรุ้ ตอบหาเนื้อม่ายเจอเลย มีแต่ น้ำ.............ถ้าม่าย อยากช่วยคัยนะ
ก้อ ช่วยหั้ย ตัวนายเองมะมีคนเกลียด ดีกว่า........และนาย บอกว่า Board เนี้ยเป็น อับดุน อะนะ ก้อถูกอะ
เข้า .. อ่าน ม่าย ออก เหรอ มีการขอ ก้อ ต้อง มีการหั้ย และก้อต้อง มีการรับ...............เรื่อง แค่ เนี้ย..
เฮ้อ.......เด็กๆยังรู้เลย...........ทำมายต้องว่าคัย ด้วย..หรือ นี่ Board นาย....ห้ามขอมั่ว

อ่านเหนื่อยชิบเป๋ง
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11