หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งมาใหม่**  (อ่าน 24755 ครั้ง)
รายงานตัวแล้วน่ะค่ะ

ไปดูได้เลย!

ขอบคุณทุกคน**

ได้ยังค่ะพี่ๆทุกคนแก้ไขแล้วน่ะค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ค. 2006, 10:59 น. โดย Zest » บันทึกการเข้า

learning doesn't end ..*
ย้อนไปดูหน้าหลัก แล้วเข้าไปอ่านทุกข้อความในนี้

อ้อ ..แล้วก็เข้าไป กระจู๋ขึ้นหิ้ง
http://f0nt.com/forum/index.php?board=10.0

แล้วแนะนำตัวที่ กระจู๋แนะนำตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ค. 2006, 09:49 น. โดย Sub-Zero™ » บันทึกการเข้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
ปักหมุดดีไหมครับยักษ์รู้สึกจะหลงมาหลายคนแล้ว  ไอ้มืดหมี

รับทราบเจ้าค่ะ!

ขอบคุณ รายงานตัวแล้วค่ะไปดูได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ค. 2006, 10:57 น. โดย Zest » บันทึกการเข้า

สวัสดีครับ รบกวนอ่าน FAQ อีกหลาย ๆ รอบครับ

งบน้อย
กร๊าก

คุณจรจัดเขาแฝงอะไรไว้นะเนี่ย ลองเข้าไปอ่านดูอีกทีนะครับว่าตกหล่นตรงไหน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คนไทยรึเปล่า  *

Today you , Tomorrow me.
 รู้แล้วค่ะ

แก้ไขแล้วด้วย

ช่วยดูหน่อยว่าผิดตรงไหนอีกค่ะ!

ผิดบอกด้วย

คนไทยสิค่ะ เหลือบ

เค้าล้อเล่นนนนนน ฮิ้ววว
แรกก็ปรับตัวกันหน่อยละครับ (อิอิ)

ไม่ได้ผิดแล้วครับ แต่กำลังจะพลาด  กร๊าก

ปล.ดูโพสท้ายๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
นะคะ , สิคะ = ถูก

นะค่ะ , สิค่ะ = ผิด

ฮิ้ววว

คะ  ฮิ้ววว แค่นี้พีทสบายมาก

โอเคไหมคะ

ได้แล้วนะ ใช่ไหม?  ฮิ้ววว

มาปั่นกันเถอะ (แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย
มาใหม่ครับ แป๊ะยิ้ม

สบายดีนะคะ

ค่ะ สบายดี

ไม่ได้ว่านะครับ แค่อยากจะให้ใช้ให้ถูกแค่นั้นเอง

คะ กับ ค่ะ ใช้ให้ถูกนะคะ เฮ้ย!! ครับ  ไอ้มืดหมี

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7