หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮือ ไม่ได้ดูตอนจบอุ้มรัก  (อ่าน 10773 ครั้ง)

พอยึดทีวี แม่เลยอดดู ป่านก็เลยอดดูไปด้วยเลย  ฮือๆ~

อยากรู้เหมือนกันว่าจบยังไงอ่ะ  กรี๊ดดดดด

พนักงานบริษัท.
พระเอกกำลังจะไปฝรั่งเศษ
แต่ลืมรูปที่ถ่ายใจรพ.ไว้ที่งานนิทรรศการ
ก็เลยกลับมา   เจอนางเอกกำลังยืนร้องไห้
มองรูปที่ถ่ายด้วยกันอยู่ในงาน
ก็คุยกัน ประมาณว่า จะไปฝรั่งเศสแล้ว จะตัดใจ

แล้วก็เดินออกมาจากงาน

นางเอกเดินตามออกมา แล้วบอกว่า ไม่ไปได้มั้ย
แล้วก็กอดกันโดยมีลูกอยู่ตรงกลาง
พ่อแม่สวีท แต่ลูกดิ้นเตะขาใหญ่เลย 55+
จบค่ะ
แล้วก็มีซึนเล็กน้อยๆมาให้ดู

ตอนที่ลูกโตแล้ว ประมาณสี่ห้าขวบ
ช้วนกะหนูนาได้ลูกแฝดหญิงชาย
ณภัทร์ท้องอีกรอบ
แล้วก้พี่สะใภ้เชนก็ท้อง

จบค่ะ ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค. 2006, 23:35 น. โดย [-[[aida]]-] » บันทึกการเข้า
ฝรั่งเศสค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอบคุณครับ น่ารักจริงๆ +1  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ๊ะ  ขอบใจจ้ะอร

ตั้งใจจะพิมพ์ให้ไม่ผิด แล้วทำไมพิมพ์ผิดได้ละนั่น
(ปกติพิมพ์ไม่ผิดนะ ฮิ้ววว)
เพิ่งนึกได้

เดี๋ยวนี้ window media player ใช้เล่นเว็บแคมโต้ตอบกันได้ด้วย กร๊าก
ผมไม่ได้ดูซักตอน ไม่เห็นเสียใจเลยครับ  ไอ้มืดหมี
ไม่ดูอะดีแล้ว  เดี๋ยวหลงรักไอ้บ้าเชน (อิอิ)
รักไปแล้ว  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รายงานสดอุ้มรัก ตอนที่ 14 (อวสาน) {17 กรกฎาคม 2549}

สดตอนที่ละครกำลังฉายนะครับ มีรูปมาให้ดูกันครับ

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A4543286/A4543286.html

จาก pantip.com นะครับ ขอบคุณครับ  ฮี่ๆ
ถ้านางเอกไม่ออกมาตาม พระเอกก็จะทิ้งลูกทิ้งเมียรึนี่??
แต่ผู้กำกับคงอยากให้ฝ่ายนางเอกเอ่ยปากมากกว่า เพราะปากแข็งมาทั้งเรื่อง

ฮือๆ~ ฮือๆ~

กำลังโหลดข้อมูล .....
คนที่พลาด เตรียมหาดูได้ตามเว็บบิตทั่วไปครับ
 ยิ้มน่ารัก ดูแล้วน้ำตาไหลพรากเลยทีเดียวเชียว ฮือๆ~

เพิ่งนึกได้

เดี๋ยวนี้ window media player ใช้เล่นเว็บแคมโต้ตอบกันได้ด้วย กร๊าก

จะบอกว่านี่เป็นฉากในละครใช่ไหมครับ

เจอบ่อยนะอีหรอบนี้
พระเอกวิ่งเข้าไปในรังตัวโกง จะไปเอารหัสผ่านอะไรนี่แหละซึ่งสำคัญมาก
แล้วก็เปิด Word ก็อปปี้ จบ ง่ะ

หรือไม่ก็แชตกันทาง Word ก็มี ฟอนต์นี่คอร์เดียเลยนะ  ไอ้มืดหมี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปดูย้อนหลังก็ได้นี่ ตามเว็บดูทีวีออนไลน์หน่ะ

ไม่ก็เข้าเว็บของ ม.เกษตรศาสตร์หน่ะ ดูย้อนหลังได้ค่ะ  ฮิ้ววว

ไม่คมชัดมาก แต่ถ้าอยากดูก่อนแผ่นออกหน่ะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 [2] 3 4