หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮือ ไม่ได้ดูตอนจบอุ้มรัก  (อ่าน 7413 ครั้ง)
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
กลับไปที่ห้องแล้ว กำลังดูตอนเจ้าเชนมันเอาของลงมาแล้วคุยกับป้า ก็มีคนไข้มาห้องฉุกเฉิน
พอจัดการอะไรเสร็จสรรพ
เดินออกมาดู
.... กลายเป็นข่าวไปแล้ว

วา วา วา วา ฮือฮือ ฮือๆ~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ต้องตั้งจู๋ใหม่เลยเหรอครับ  งง

[ FACT HOSTING ] [ บ้านโฮมฮัก ]
Today you , Tomorrow me.
ใช่ เรื่องใหญ่มาก  ฮือๆ~

มะกี้หนิงดูไม่รู้เรื่อง เอาแต่ด่าเพื่อน + ห่วงบอร์ดมิ้น อยู่  ฮือๆ~

<3.
ไม่มีใครยั้งน้ำตาหมอได้หรอกครับ นอกจาก  หมีโหดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Everybody's gonna love today
ไม่ได้ดูเหมือนกันค่ะ เพราะอรอยู่ในห้องฉุกเฉิน  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ..เอ่อ  เอือม

ตูไม่ได้ดูนี่หว่า ไม่รู้เรื่อง

Everybody's gonna love today
ไม่ได้ดูเหมือนกันค่ะ เพราะอรอยู่ในห้องฉุกเฉิน  ฮือๆ~
คนที่มาเป็นผู้หญิงท้องครับ สามีรออยู่หน้าห้อง ผมเพิ่งไปคุยกับเขามา
ข่าวใหญ่ อรท้อง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
.......  เฮ้ย!?

ท้องกับใครคะ สงสารพ่อเด็ก  ฮือๆ~

<3.
ละโว้ อ้าวผิดจู๋ ฮิ้ววว

วาระแห่งชาติเลยนะครับ ฮือๆ~

สงสารหมอทั้งเรื่องละครและเรื่องหมี ฮือๆ~

งบน้อย
อรท้องเหรอคะ อ้าว นึกว่าตัวเองกินเบนโลเยอะ  ยิ้มน่ารัก

ที่ห้องตัวเองไม่ชัดอย่างรุณแรง
เป็นภาพขาวดำพร้อมเอฟเฟกฝนตกตลอดเวลา
ที่หอไม่ยอมมาเปลี่ยนเสา+ปรับไอ้เครื่องเร่งสัญญาณซะที

ปล.  ไปดูที่หอเพื่อนมา
สนุกมาก สงสารเชน
ชอบตอนที่เชนฝันอะ  น่ารัก ยิ้มน่ารัก
คู่ช้วนกะหนูนาก็น่ารัก
ตอนจบกอดกัน เด็กดิ้น สงสัยอึดอัด 555
ว่าแต่จะไม่มีใครเล่าให้ผมฟังหน่อยเลยเหรอว่าจบยังไง  ฮือๆ~

เราก็แต่งงานกันไงคะ  หมีโหดดดด

อ๊ะ เจ้าหญิงเบนโลคนใหม่ของวงการ  

ฟ๐นต์

ปล. ตูล่ะสงสารหมอแมวจริงจริ๊ง

หน้า: [1] 2 3 4