หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋รายงานตัว !!  (อ่าน 10237 ครั้ง)
พี่หมอแมวช่วยโลกเถอะครับ
สงสัยงานนี้ต้องรบกวน คุณหมอแล้วครับ ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
ช่วยเชียร์สิคะ ช่วยกันๆๆๆๆๆๆๆๆ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
(กำลังปั้นอนุสาวรีย์หมอแมว ช่วยโลก)

เชียร์ (แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย
โอเคหมี เรามาร่วมมือกัน!!

เดี๋ยวขอญาตลูกของหมอเค้าก่อนนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถามมาแล้วค่ะ ลูกๆที่ว่า ไม่ใช่ลูกคนค่ะ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

ลูกแมว
แตกหน่อดีไหมคะ  หมีโหดดดด

หวังจะให้หมอเข้ามาอ่านจู๋นี้เรอะ ไม่มีทาง เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าพี่แอนไม่แตกหน่ออรจะจีบพี่แอน  หมีโหดดดด

ไม่ยอมครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

น้องอร พี่แอน  ฮิ้ววว

// เจ๊โมนาวิ่งผ่านไป  คริคริ

Las Noches Rubicundior
มารายงานตัวคับผม  ยิ้มน่ารัก

" คำบางคำไม่จำเป็นต้องเลิศเลอ แม้คำว่า เรารักกัน นั้นมันเพียงพอสำหรับเรา 2 คนแล้ว "
แต่หมอแมวจีบหมี
ถือเป็นประโยชน์ต่อมนุษยชาติ
ยกความดีนี้ให้หนึ่งครั้งครับ

กร๊าก ไม่เข้าใจเลยว่าทำไมหมีไม่เก็ท

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: 1 2 [3] 4