หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋รายงานตัว !!  (อ่าน 10232 ครั้ง)
 แหะๆ รายงานตัวคับ  กึ๋ยๆ

" คำบางคำไม่จำเป็นต้องเลิศเลอ แม้คำว่า เรารักกัน นั้นมันเพียงพอสำหรับเรา 2 คนแล้ว "
เพื่อ? งง
ใครเล่นเกมพวก  Online บ้างคับ แนะนำหน่อยครับ ว่าช่วงนี้เกมอะไรกำลังฮิต ??

" คำบางคำไม่จำเป็นต้องเลิศเลอ แม้คำว่า เรารักกัน นั้นมันเพียงพอสำหรับเรา 2 คนแล้ว "
เอ่อ ทีหลังตั้งหัวข้อชัดๆหน่อยสิจ๊ะ  ง่ะ

ว่ารายงานตัวคนเล่นเกมส์ออนไลน์  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
ลบไม่ลบ ลบไม่ลบ  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แน่ใจเหรอครับ ว่าอ่าน FAQs จริงๆแล้วหรือยัง  ง่ะ
สงสัยอย่างนึง เพราะดูมาหลายครั้งแล้ว
ทำไม ตัวเลขจำนวนการโพส กับ สิ่งที่ไม่เอ่ยก็รู้ ถึงได้เท่ากันครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สารภาพว่า ฝีมือผมเองครับ  ฮิ้ววว

27

Today you , Tomorrow me.

ต้องบอกว่าเท่ากันในค่าสัมบูรณ์ครับ

งบน้อย
ทางบวก และทางลบ

Las Noches Rubicundior
เล่นเกมรัก  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ปั่นบอร์ดสนุกกว่า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 เอือม

Everybody's gonna love today
รายงานตัว ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รายงานตัว ลันล้า
เอือม ยักษ์จริงๆ

หน้า: [1] 2 3 4