หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD. Nutty (คนมีรู or ถ่อยสิ)  (อ่าน 49783 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดจ้ะเพื่อนเมิง

อายุ วรรณะ สุขะ พละ

แก่ขึ้นอีกปี เป็นผู้ใหญ่แล้วนะ  ขอให้ใจเย็นขึ้นมากๆๆๆ

จะทำอะไรก็ค่อยๆ คิด ค่อยๆ พูด ค่อยๆ ทำ แก่แล้วต้องถนอมสังขาร  ฮิ้ววว

รักสิ่งใด ประสงค์สิ่งใด ขอให้ประสบผลสำเร็จ

แคล้วคลาดจากภยันตรายทั้งปวงเทอญ -/\-
[/size]
ว้ายๆ แก่  ฮี่ๆ

HBD ครับ อวยพรเหมือนปาล์ม  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ฮิ้วว ขอให้มีความสุขกับน้องตินและพี่ฉักนะจ้ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดไอ้น้องเลิพ

พ้นเบศเพจ ปีนี้แล้วนะเฮ้ย

อ้าวห่ารู้หมดว่าเอ็ง 26
 ว๊ายแก่หว่ะ ว๊ายๆๆๆๆ แก่ๆๆๆๆ

จ้าขอให้ตลอดปีนี้ตลอดชาตินี้พบแต่ความสุข ความเจริญ

วรรณะ สุขะ พลัง จงอยู่ที่ท่าน (อุ๊ยมุกแอนขอยืม)

ไว้ชาติหน้าข้าจะอวยพรใหม่ จะได้เจอกันใหม่ไงไอ้น้องเลิพ  เกย์ออก

ลันล้า HBD อีกที

ขอให้ความสุขอยู่กับเจ๊จอยไปนานๆ

มีทุกข์ก็คิดซะว่าความสุขขอพักร้อนไปเที่ยว เดี๋ยวเดียวก็กลับมาเน้อ  ลันล้า

อย่าไปคิดมาก รักษาสุขภาพด้วย ร่างกายมันไม่ยอมถึกได้อย่างใจคิดหรอกเนอะ  ฮิ้ววว

.................รู้สึกดีที่ได้รู้จักกันนะจ๊ะ  จ๊วบ

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้มีความสุข
จิตใจผ่องใสครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ล๊อคอินเพื่อมา HBD เจ๊นัทเลย  จ๊วบ

ขอให้มีความสุข
สวยวันสวยคืน
เล็งหนุ่มคนไหนไว้ก็ให้สมหวังละกัน

ไม่รู้จะอวยพรไรละ  ฮิ้ววว

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
อ้าวนัท 26 เหรอ

ไม่รู้นะเนี่ย  โวย

ต่อไปจะเรียกพี่นัทค่ะ  หมีโหดดดด

ฮิ้ววว  ว่าจะไม่เข้ามาตอบแล้วนะ กะตอบทีเดียววันอังคารเย็นๆ   

ใครเรียก ป้า,ยาย, ทวด, ทวดของทวด ฯลฯ ........ตาย  โวย

เลวยั้นเงา
[size=26pt]

ตูใช้ขนาดอักษรเท่ากับอายุเจา้ของวันเกิดด้วยล่ะ  ยิ้มน่ารัก

^
^
แอบบอกอายุโดยนัย   คริคริ
สสวก. ครับเจ๊  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อายุนำตูไป 2 ปีแล้ว กรี๊ดดดดด
แต่หน้าตานำตูไป 5 ปี กรี๊ดดดดด

สสวก ครับ
ยินดีด้วยที่เด็กนรกยังไม่ตื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แก่  หมีโหดดดด

อายุเท่ากันเลย (อิอิ) สุขสันต์วันเกิดจ้า

อายุเท่ากันเลย (อิอิ) สุขสันต์วันเกิดจ้า

อ้าว ไอ้แก่จ๋อ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 17