หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD. Nutty (คนมีรู or ถ่อยสิ)  (อ่าน 49780 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะพี่นัท  ยิ้มน่ารัก

สุขๆ นะ เข่มเข๊ม  กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดจ๋าจ้ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแปดหนวด เกย์ออก

งบน้อย
อ้ะ... สุขสันต์วันเกิดนังฝาด  อ๊าง~
 อ๊าง~ ค่า  ขอบคุณค่า~

รักทุกคน~  เกย์ออก

เลวยั้นเงา
 จ๊วบ

สุขสันต์ วันเกิด โชคดีเถิดหนาา โว้วโววววว

น้องดำ

i'll walk until i find u.

สสวก ครับ  กรี๊ดดดดด

ขอให้เมือกไม่แห้งเวลาอยู่บนบก  กรี๊ดดดดด
ขอให้นั่งแท็กซี่คุ้มค่าเงิน  กรี๊ดดดดด
ขอให้เจอรองเท้าข้างซ้ายที่หายไป  กรี๊ดดดดด
ขอให้ขี้เป็นเวล่ำเวลา  กรี๊ดดดดด

ขอให้รวย ขอให้รวย  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 จ๊วบ  ขอบคุณน้องเอ และน้องโอะ 

เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ขอให้นั่งแท็กซี่คุ้มค่าเงิน  กรี๊ดดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
วันนี้วันเกิดชั้นไม่โมโหหรอก   กร๊าก

เลวยั้นเงา

สสวก ครับ  กรี๊ดดดดด

ขอให้เมือกไม่แห้งเวลาอยู่บนบก  กรี๊ดดดดด
ขอให้เจอรองเท้าข้างซ้ายที่หายไป  กรี๊ดดดดด
ขอให้ขี้เป็นเวล่ำเวลา  กรี๊ดดดดด

ขอให้รวย ขอให้รวย  เกย์ออก

กร๊ากกกกก!!!
สุขสันต์วันเกิดเจ๊นัทค่าาา  ลันล้า

มีความสุขมากๆนะคะ ขอให้สุขและสนุกสนานกับทุกๆเรื่องเลยค่ะ  หยี

กระต่ายโฉด !!!
สสวก. ครับ กรี๊ดดดดด

หยี  ขอบคุณนะค๊า    ขอให้พรที่ให้ ๆ กันมา สะท้อนกลับไปหลายสิบเท่าค่ะ  

เลวยั้นเงา
ถ้าอวยพรว่าขอให้มีแฟนหล่อๆ นี่
มันจะสะท้อนกลับมาเป็นได้แฟนหล่อๆ หลายสิบคนชิมิ  หยี
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17