หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD. Nutty (คนมีรู or ถ่อยสิ)  (อ่าน 49804 ครั้ง)
HBD จ้ะเจ๊

อาทิตย์นี้รอกินขนมนะ  อ๊าง~
สุขสันต์วันเกิด
 กร๊าก

ขอให้หอกข้างแคร่ทั้งหลายจงกลายเป็นเพื่อนที่แสนดี
ทุกผู้ทุกตัวเิทอญ

ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่ตัวเองทำ ขอให้จิตใจเข่มเข๊ม เอ๊ย เข้มแข็ง
รักนะ
แปร๊นๆ เอ๊ย จุ๊บๆ

等着
มีความสุขมากๆนะโว้ย ขอให้มีแฟนไวๆด้วยละ

เลิกทุกข์เลิกโศกซะทีนะ กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
สุขๆ จ้ะเจ๊
รักนะจุ๊บๆ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิด  วนมาอีกรอบแล้ว

รู้สึกหนึ่งปีผ่านไปไวจริงๆ

ขอให้เพื่อนมีแต่ความสุขกายสุขใจ รักษาตนให้พ้นจากทุกข์ภัยทั้งสิ้นเทอญ

สิ่งใดที่เก็บไว้กับตัว ติดอยู่กับใจ ทำให้รู้สึกไม่สบายใจ โยนมันทิ้งไปกับวันวาน
สิ่งใดที่ทำให้เพื่อนมีความสุข ให้ยึดสิ่งนั้นไว้เป็นแรงจุดประกายให้วันข้างหน้าสดใส

รักเพื่อนมึง จูบุๆ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
สุขกาย สบายใจ สมหวังทุกสิ่งอันนะคะ

รักเจ๊น๊า ^^

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
แตกเนื้อสาวแล้วสิ
ยินดีด้วยครับ
ถ้าเมนส์มาอย่าตกใจนะ เป็นเรื่องธรรมชาติ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สสวก.. นะน้อง  ลันล้า
สุขสันต์วันเกิดครับ  กรี๊ดดดดด

หนูเป็นสาวแล้วค่ะ ขอบคุณทุกคนเลย

เกย์ออก

เลวยั้นเงา
กรี๊ดกร๊าดดดด

สุขสันต์วันเกิดค่าเจ๊นัท  กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากๆ สุขกาย สบายใจ   จ๊วบ
แตกเนื้อสาวแล้วก็รักษาสุขภาพด้วยนะค้า
ขอให้สมหวังทุกเรื่อง สู้ต่อไปค่า  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
 เกย์ออก  ขอบคุณนุ้งเฟ 

เลวยั้นเงา
20  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
แฮปปูรี่เบิ๊ดๆๆๆๆๆเดย์

จบ  พูดมาหลายปีแล้ว

แฮ่ แหยะ

เกย์ออก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ปะ ปะ ปะ ปุ๋วว์
สุขสันตืวันเกิดมีความสุขมากๆ จ้ะ  เกย์ออก
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17