หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อโดนด่าหน้าโรงหนัง  (อ่าน 19501 ครั้ง)
พี่ก็ไม่เคยเหมือนกันครั้งแรกเลยเนี่ย
คงไม่เจออีกแล้วมั๊ง
คนแบบนี้หวังว่าคงไม่โผล่มาบ่อยๆ

เป็นอรอรร้องไห้เลยค่ะ

เพราะอรคือนางเอกเจ้าน้ำตา  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่อร  กรี๊ดดดดด

ผิดศีลข้อ4นะคะ ห้ามพูดปด  ยิ้มน่ารัก

<3.
 หน้าแตก นึกถึงว่า ถ้าเป็นตูคงช็อค บังเอิญเป็นคนไม่สู้คน กรี๊ดดดดด

ถ้าเป็นปาล์มคงยิ้มๆ แล้วตอบกลับไปเหมือนพี่โบว์ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ไม่ถนัดใช้ความรุนแรง + ด่าไม่เป็น  ฮิ้ววว

รู้็สึกว่าบ้านปาล์มจะด่ากันไม่เป็นจริงๆ นะ
ง่ะ
แบบทะเลาะกับพี่สาวแล้วอยากด่า แต่คิดไม่ออกไงว่าต้องด่าว่าอะไร  ก็เลยใช้คำว่าด่า "ด่าๆๆๆๆๆๆ" ทับศัพท์แทนคำด่าทั้งปวง

หมีโหดดดด
เพื่อนเดือนคนนึงเหมือนพี่ปามเลยอะ
เวลาด่านี่ถ้าพูดว่า ไอ้บ้า นี่ถือว่าแรงมากๆ ของมันแล้ว  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โบว์...นัท   เจ๋ง  ยกนิ้วให้เลย ใจเย็นมาก

เป็นนัท.....ตบตั้งแต่ในโรงแล้วล่ะมั้ง    เอือม

เลวยั้นเงา
โหด  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
พี่โบว์เจ๋งมากครับ
แต่ก็ตลกดีนะครับ ได้ดูของแปลก (อิอิ)

ถ้าเป็นคนอื่น...อินั่น..มันจะเป็นยังไงหนอ....  ฮิ้ววว 

เลวยั้นเงา
สังเกตว่าแฟนยัยโคลิกเกิดอาการป็อดมากๆ เกย์ออก

แตนว่าคนที่น่าสงสารคือแฟนยัยโคลิก มากกว่า  (อิอิ)

ได้ผู้หญิงแบบนี้เป็นแฟน  เอือม

นานๆ จะเข้ามาที
สนุกดีนะคะเจอคนแบบนี้  หมีโหดดดด

สังเกตว่าแฟนยัยโคลิกเกิดอาการป็อดมากๆ เกย์ออก

ปาล์มกลับคิดว่า เป็นแฟนจริงรึป่าว(วะ) ไม่เห็นแสดงอาการอะไรเลย ถ้าอีกฝ่ายไม่ใช่พี่โบว์แล้วเขาตอบโต้ขึ้นมาล่ะ เช่นว่า หมีตะปบ  หมีโหดดดด ฝ่ายชายจะยังคงคุยโทรศัพท์ต่อรึป่าว
ตะปบแฟนยัยโคลิกกลับถ้ำเลย  หมีโหดดดด

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8