หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ความรัก  (อ่าน 56320 ครั้ง)
เอ่อ..

Today you , Tomorrow me.

เพื่อออออ...  ง่ะ

คนในรูปอึไม่ออกเหรอครับ ถึงได้ร้องไห้

ปล.แหย่เล่นนะ เฮฮาลืมความเศร้า  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
น้ำตาหญิงสาวน่ากลัวนะครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

แต่ถ้าร้องไห้เพราะขี้ไม่ออกนี่...  ฮิ้ววว
" น้ำตาของคนรักมีค่าเท่าหยาดเพชร พึงรักษาไว้อย่าให้ร่วงหล่น "

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เคยมีกระจู๋จีบไปทีนึงแล้ว ปั่นกันจนเป็นตำนานจานวี ยิ้มน่ารัก
แล้วต่อมาก็มี กระจู๋จบ
แล้วก็มีกระจู๋เลิกกับแฟน
แล้วก็มี...

โอเคครับ ปั่นกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เคยมีกระจู๋จีบไปทีนึงแล้ว ปั่นกันจนเป็นตำนานจานวี ยิ้มน่ารัก
แล้วต่อมาก็มี กระจู๋จบ
แล้วก็มีกระจู๋เลิกกับแฟน
แล้วก็มี...

โอเคครับ ปั่นกัน

มันคนละมุมมองความรักกันครับ ลุงต้องเข้าใจ  เกย์ออก

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ลั่นเป็นไร ทำไมถึงเศร้า???

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เอ่อ รักชาติครับ  ฮี่...

" คำบางคำไม่จำเป็นต้องเลิศเลอ แม้คำว่า เรารักกัน นั้นมันเพียงพอสำหรับเรา 2 คนแล้ว "
เอ่อ รักชาติครับ  ฮี่...
งง
รักแร้ด้วยคนครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลักเด็ก  กรี๊ดดดดด

Everybody's gonna love today
บอกรักแทบจะทุกจู๋อยู่แล้ว  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แต่ก็ยังรักหมอแมวนะ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เหลือบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14