หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทฤษฎีความกลัว  (อ่าน 34304 ครั้ง)
คุณคิดว่าความกลัวคืออะไร
ความกลัวเป็นอย่างไร
คนกลัวในสิ่งที่ไม่รู้ หรือ กลัวในสิ่งที่รู้
ขอเชิญแสดงความคิดเห็นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.ค. 2006, 00:52 น. โดย solid » บันทึกการเข้า
กลัวในสิ่งที่ยังมาไม่ถึง
ความกลัวเป็นพ่อของทุกศาสนาครับ
และนั่นทำให้ชีวิตของเราตื่นเต้นขึ้นเยอะ

กลัวจังเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เมื่อก่อนเป็นคนกลัว มือถือสั่น แต่ตอนนีไม่ละ  ฮิ้ววว
กลัวหมา  ฮือๆ~
 พี่กลัวผู้ชายว่ะ     ลันล้า

เลวยั้นเงา
กลัวเมียแล้วคร้าบบบบ
ผู้ชายกลัวพี่ว่ะ     ลันล้า

ฮิ้ววว พิมพ์ผิดป่าวเจ๊
กลัวเมียแล้วคร้าบบบบ

โวย โวย โวย
กลัว
 หมีโหดดดด  พิมพ์ผิดที่ไหนยะ 

เลวยั้นเงา
เป็นคนขี้กลัวค่ะ   จ๊วบ

หวาดระแวงไปหมด น่าสงสารใช่ไหมหล่ะ  กรี๊ดดดดด

เป็นคนขี้กลัวค่ะ   จ๊วบ

หวาดระแวงไปหมด น่าสงสารใช่ไหมหล่ะ  กรี๊ดดดดด

เชื่อตายล่ะครับ คุณน้องกลม เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กลัว หวาดระแวง คิดไปเอง เรื่องจริง หรือกลัวไปก่อน หน้ามึน

กลัวสิ่งที่ไม่ดีต่อตัวเอง  มึนตึ้บ

กำลังโหลดข้อมูล .....
เชื่อตายล่ะครับ คุณน้องกลม เกย์แอบ

เป็นคน Sensitive ค่ะ  กรี๊ดดดดด

ฮี่ๆ

เป็นคน Sensitive ค่ะ  กรี๊ดดดดด

ฮี่ๆ

เซ็นต์ซิถีบ ?

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13