หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33

ผู้เขียน หัวข้อ: AF3  (อ่าน 94958 ครั้ง)
เชียร์ พี่ชาย กับพี่สาวฮะ

พี่ต้า กับมิ้น สู้ๆ นะขอรับ
เชียร์ พี่ชาย กับพี่สาวฮะ

พี่ต้า กับมิ้น สู้ๆ นะขอรับ

เค้าแข่งกันเสร็จแล้ว  เกย์แอบ
เค้าแข่งกันเสร็จแล้ว  เกย์แอบ

อ่าวหรอ

ดูช่วงแรกแล้วไม่ได้ดูอีกเลยอะครับ

"ละโว้"  เรยเรา  555+
คุณตั้งใจที่จะละโว้ เหรอครับคุณ  AslanzZ   ยิ้มน่ารัก

กินรอบวง
 (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

<3.
ที่เบ็ญฯกำลังมี the star exchallenge ค่ะ
เปิดรับโหวตตลอดเวลา
ชอบใครเชียร์ใครเชิญโหวตค่ะ  หมีโหดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
โหวตตัวเอง  หมีโหดดดด
ขุด!!!!!!!!

วันนี้ af3 มารายการตี 10 ค่ะ

มีโชว์ six pack โด่งด้วย

อู้ววว์อ้าาาา โฮกกกกฮากกกกกก แอบหื่น
น้องเพิ่งมาบอกเหมือนกัน ยิ้มน่ารัก
ดึกค่ะ ง่วง = =
ดูอยู่ ซาร่าฮาดี  (อิอิ)
โด่งแต๊บไม่อยู่  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โด่งน่าร๊ากกกกกก

เพิ่งรู้ความลับเรื่องอาบน้ำกับก็
นอกใจตุ้ยเหรอ  เกย์แอบ

ยิ่งดูตีสิบยิ่ง y กระจาย
เพลงใหม่ กรี๊ดดดดด

ถึงเวลาเก็บตังค์ซื้อของแท้แล้วววว
วันที่ 6 เข้ากรุงเทพพอดีเลย ได้โอกาสซื้อ  ลันล้า
อยากฟังเพลงของโด่ง  กรี๊ดดดดด

ปล. โด่งน่ารักจริงๆ  โฮกกฮากก โฮกกกฮาก หื่น
ไม่ได้ดู เพราะขี้เกียจ
แต่เห็นคนที่ดูเขาตะโกนบอกมาว่าคนในห้องส่งใส่เสื้อมินต์ของโมนามาเฟียเพียบเลย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33