หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33

ผู้เขียน หัวข้อ: AF3  (อ่าน 94962 ครั้ง)
รักบอยเหมือนกันเลยค่ะพี่หมี หมีโหดดดด

สาวกเต่าค่ะ
อุตสาห์นั่งเฝ้าคอม  นึกว่าจะเอาคนแคระทั้ง 8 มาสะใภ้ในปาร์ตี้  ชิ
หมีน่ารัก สวยสมวัยทอง ยิ้มน่ารัก

โตมันไม่ได้ชมนะอร  กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
โตมันเขิลน่ะค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อุตสาห์นั่งเฝ้าคอม  นึกว่าจะเอาคนแคระทั้ง 8 มาสะใภ้ในปาร์ตี้  ชิ

แอบคิดอยู่นิดนึงเหมือนกันค่ะ ฮือๆ~
[size=42Pt]วันนี้วันสุดท้ายแล้ว  [/size]
วันนี้ บอย10โหวต  กรี๊ดดดดด

ต้าร้องเพลง ทุกอย่าง ไม่ได้เรื่อง
แถมเล่นเวฟก็แป้ก  เอือม

ต้าร้อง จะ เป็นฉะตลอดเพลงเลย  ขัดหู เอือม

วันนี้ซาร่าสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
เอาไปสองโหวต  ดาไม่มีตังค์ ฮิ้ววว
เพิ่งจะได้ดู นี่รอบสุดท้ายแล้วจริงเหรอ  ไอ้มืดหมี
แต่ละคนร้องได้ ...

นี่ประกวดร้องเพลงใช่มั้ย  หน้ามึน

Today you , Tomorrow me.
ซาร่าร้องซะจำเพลงต้นฉบับไม่ได้เลยอ่ะ  ง่ะ

ขอโทษนะคะแฟนๆซาร่า แต่มัน...จริงๆนะ

กระต่ายโฉด !!!
ร่าโป๊  กรี๊ดดดดด

เพิ่งจะได้ดู นี่รอบสุดท้ายแล้วจริงเหรอ  ไอ้มืดหมี
แต่ละคนร้องได้ ...

นี่ประกวดร้องเพลงใช่มั้ย  หน้ามึน

เค้าบอกว่าไม่ได้ประกวดร้องเพลงค่ะ

ปล. เห็นรายการเค้าบอกว่า คนร้องไม่เก่งพัฒนาได้
แต่คนหน้าตาไม่ดี มัน... ยากค่ะ ฮิ้ววว

ซาร่าร้องผิดซะงั้น แต่น่ารัก ให้อภัย ยิ้มน่ารัก
วีคนี้หม่าม๊าชมว่าซาร่าร้องดีกว่าที่ผ่านมาเยอะเลย
ชอบมิ้น  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
บอยร้องเพราะ 
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อยากให้ฉันอยู่ด้วยไหม
อยากสิคะ  เกย์ออก
(จับดามัดไว้)

บอยของอรน๊าาา  กรี๊ดดดดด
แอบน้ำตาซึม ร้องดีม๊ากกกกกกกกกกกกกก

ตรบมือยาวเลย สุดยอด เจ๋ง

หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33