หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33

ผู้เขียน หัวข้อ: AF3  (อ่าน 94989 ครั้ง)
บอยรอดแล้ววววววววววว  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยู่บ้านค่ะ    ทีวีกับคอมไม่ได้อยู่ใกล้กันเหมือนที่หอ ไม่สามารถรายงานสดได้

ปล.ที่ขึ้นมาร้องคู่กัน
คู่แรก  ต้า - เพชร
2 ก้อ - ตูน(มารับเพื่อนออกไป  กร๊าก)
3 บอย - บรูน่า (เคยมีข่าวกุ๊กกิ๊ก ก่อนที่บรูน่าจะออกตอนวีค3)
4 มิ้น - โด่ง (แอบหวังให้เป็นคนอื่นออกมา  เพราะว่าโด่งจะได้ไปร้องกับตุ้ย ยิ้มน่ารัก)
5 ตุ้ย - ลูกตาล (หรือ น้ำตาล  ไม่แน่ใจ ผิดหวังจริงๆเลยให้ตายสิ  อยากดูโด่งตุ้ย โฮกกกกก)
6 ซาร่า - แฝด (เหมือนออกมาเป็นแดนเซอร์ให้ซาร่ายังไงก็ไม่รู้ ฮิ้ววว)

ดาว่า  คู่แรกร้องเพราะสุด
ส่วนบอยกับบรูน่า  รู้มั้ย ทำให้คนดูคิดไปไกล (อิอิ)

ดีใจค่ะ ที่ก้อออก

โด่งตุ้ยมิ้นร่าต้าบอย  สู้ๆ ยิ้มน่ารัก
ถ้าบอยเจออรก่อนนะ บรูน่าไม่มีวันนี้หรอก  ชิ

เพราะว่าบอยคงไปบอกรักโด่งตั้งแต่วันนั้นแล้ว   กร๊าก
ถ้าบอยเจออรก่อนนะ บรูน่าไม่มีวันนี้หรอก  ชิ
กร๊าก
ขำไรโตโฮ่ง  หมีโหดดดด

ขำหมีน่ะสิ
 เหลือบ ทำไม

หมีน่ารัก สวยสมวัยทอง ยิ้มน่ารัก
 โวย โวย โวย โวย แน่จริงอย่าแอบเด้

อยากให้โด่งร้องคู่ตุ้ย

โด่งตุ้ย        โด่งตุ้ย          โด่งตุ้ย
  กรี๊ดดดดด            กรี๊ดดดดด             กรี๊ดดดดด

-----------------------------

เพิ่งนึกขึ้นได้ว่า โด่งงามเลิศในปฐพีจริงๆค่ะ

แต่งหญิงได้สวยมากๆ เกย์ออก เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ย. 2006, 01:23 น. โดย [-[[aida]]-] » บันทึกการเข้า
 โด่งตุ้ย  โด่งตุ้ย  โด่งตุ้ย โด่งตุ้ย ตุ๋ยโด่ง:25:

เกย์แอบ   เค้าก็จิ้นกันทั้งบ้านทั้งเมือง

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก โด่งตุ้ย  ตุ้ยโด่ง
เอ้อ..... กร๊าก
ดีใจที่ก็ออก  ฮี่ๆ

หมั่นไส้ ก็ เวลายืนฟังคอมเม้นต์ ต้องเอามือกุมไว้ที่พุง  หมีโหดดดด

<3.
หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33