หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: AF3  (อ่าน 94975 ครั้ง)
ขอบคุณนะครับ

เฮ้ย  เฮ้ย!?
ต้า กรี๊ดดดดด ร้องความจริงในใจ กรี๊ดดดดด

ตูนร้อง แช่ง เอือม

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
 ฮิ้ววว คาดว่าไม่ได้ดู

Las Noches Rubicundior
เชียร์ ซาร่า มินท์ โ่ด่ง ตุ้ย ยิ้มน่ารัก
ใครรู้โจทย์เพลงอาทิตย์นี้บ้างอ่ะ  บอกๆหันหน่อย จดหมายัลบก็ได้  ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆ   เศร้า

Jo * W h o : ...
อยากรู้เหมือนกันค่ะ    งง
พี่ก้อสู้ตาย   เชียร์คนรู้จักไว้ก่อนเผื่อมีส่วนแบ่ง ง่ะ

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!
วันเสาร์นี้เค้ามีอะไรกันที่เมืองทองเหรอ
เห็นให้เอาเสื้อมินท์ไปส่งที่นั่น งง

คอนเสิร์ตจัดที่ ทันเดอร์โดม
อยู่เมืองทองป่าวอะคะ

ปล.
v1 ซาร่า oops i did it again
v6 ตูน แช่ง
v7 โด่ง เพลงอะไรไม่รู้ ที่ร้อง โยกๆๆโยกเข้าไปให้มันหลุดโลก
v12 ตุ้ย คนใจง่าย

(จำได้แค่นี็)
 (แจ๋ว แจ๋ว) เชียร์เพชรอ่ะค่ะ..ร้องดีสุดแล้วซีซั่นนี้..แต่ก็ยังไม่เท่าพัดชาจริงๆด้วย

เชียร์ตุ้ย ด้วยอีกคน..อยากให้ได้ที่หนึ่ง..

คิดว่า..จำเป็นมั้ยคะ..ที่คนชนะต้องเป็นผู้ชาย..เพราะว่าผู้หญิงจะยอมเสียเงินโหวตให้เยอะกว่า

งง

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
ไม่ทราบค่ะ

รู้แต่ว่า ผู้หญิงชื่อดายังไม่โหวต
ให้โด่งอยู่ปากเหวก่อน  อาจจะโหวตสักที

ปล.  เห็นเค้านัดกันโหวตตอนก่อนเที่ยงคืนด้วย
เพราะว่าโพลในเว็บมันจะตัดที่เที่ยงคืน  ยิ้มน่ารัก
งั้นเข้าไปที่..

ubcaf.truelife.com

์โจทก์
http://ubcaf.truelife.com/news.aspx?id=2962

ทนาย
http://ubcaf.truelife.com/musicstation.aspx
ปีนี้เซ็งมากครับ

www.ubci.tv มันไม่ให้ดูฟรี  ฮือๆ~ (ดูได้แปปเดียวก็ตัดมาหน้าให้จ่ายตังค์เลย เอือม)
เมื่อวานใครดูละครที่AFเล่นมั่ง

กลุ่มซินเดอเรลล่าอย่าฮา  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใช่ๆ กร๊าก

อยากกินยำยำ กร๊าก

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ชอบพี่ตูน  (อิอิ)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 33