หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: AF3  (อ่าน 94967 ครั้ง)
โอเคครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตั้งวง Orcrestra สิครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย
50 ตัวก็ยังพอทน
แต่แพงนะ

ชอบ v3 ฮะ ไม่มีอะไรมากหรอกฮะ มาเป็นคู่ แจ่มดี (แต่เดอะสตาร์แจ่มกว่าเยอะ)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
รอไว้ดังๆแล้วค่อยมาอุดหนุนละกันครับ  ไอ้มืดหมี

มิ้นท์เป็นเพื่อนของลูกพี่ลูกน้องนิ้ง แล้วก็เป็นเพื่อนของเพื่อนของพี่ด้่วย (มึนมั้ย? ไม่หรอกเนอะ)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

กรี๊ดๆๆ ทำไมมีแต่คนใกล้ชิดกะพี่มิ้นท์  กรี๊ดดดดด

<3.
ชอบโด่ง น่ารัก ยิ้มน่ารัก
ไม่ชอบตูน เนื่องจากเคยไปอ่านบล๊อกของตูนแล้ว เฮ้ย!?
ไม่ชอบแอ๊บเปิ้ลกะเชอรี่ หลายอย่าง
ชอบซาร่า น่ารัก ยิ้มน่ารัก

ชอบวินที่สุด พลิกดินสู่ดาวช่อง 7
น่าร้ากกกกกกกกกกก ลันล้า
ไม่รู้จักสักกะคน เศร้า

ช่อง 9
วันเสาร์  ตอนทุ่มสองทุ่ม ลองเปิดดูนะคะเจ๊โมนา  ฮิ้ววว

<3.
ถ้าบ้านไม่มียูบีซี

จันทร์ถึงศุกร์ 18.15 โดยประมาณ
เสาร์ ถ่ายถอดสดคอนเสิร์ตประมาณสามทุ่มหรือสามทุ่มครี่่งเนี่ยแหละ
เปลี่ยนช่องไปมาระหว่าง 7 กับ 9  ถ้าช่อง 7 ไม่มีฉากวินก็ดูโด่งช่อง9 ปลื้ม
วันอาทิตย์สรุปไฮไลต์ทั้งอาทิตย์รวมทั้งภาพคอนเสิร์ต ประมาณ สามทุ่มครึ่ง

อ่อ  หรือ www.ubci............อะไรก็ไม่รู้ ฮิ้ววว

เมื่อคืนดูคอนเสิร์ตช่อง 9
เจอเสียง V6 เข้าไปตอนร้องเพลงtheme อยู่ 
ผมเปลี่ยนช่องเลยอ่ะครับ หลอนเกิน ง่ะ
เชียร์บรูน่า  เต้นเก่งเสียงวใช้ได้  เพชรเสียงดีแต่ดูชื่องที่ฉายเรียลลิตี้แล้วนะสัยก็............  นะ  ซาราเต้นหน้ารักแต่เสียงห่วย  ตูนเข้าได้เพราะหน้าตาจริงๆ

Jo * W h o : ...
ชอบAF ครับ เพราะเขาไม่เอาแค่ร้องดี
วันก่อนมีคู่นึงร้องเพี้ยนมาก แต่กรรมการยังชม และไม่ได้จับประเด็นร้องเพี้ยนเป็นสำคัญ

ว่าแต่มีAF2ด้วยเหรอครับ ผมดู AF 1 แล้วข้ามมา 3 เลย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ชอบ เบอร์ 3 ที่เป็นแฝด

ไม่ชอบคนที่ร้องไห้เวอร์ๆทุกงงาน

ปล. ดูแต่ช่อง 9

ลันล้า

Everybody's gonna love today
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 33