หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: AF3  (อ่าน 95005 ครั้ง)
ไม่ดูเช่นกัน ฮี่ๆ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
มีคนสั่งทำเสื้อแฟนคลับ AF 3
แบบสวยด้วย
แต่เรื่องของเรื่องยังไม่รู้เรื่องเลยเนี่ย
อายลูกค้าว่ะ

ที่พูดถึงมันคืออะไร เหรอค่ะ  ยิ้มน่ารัก

อะไรไม่รู้ แต่มีเลข 3  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
มีคนสั่งทำเสื้อแฟนคลับ AF 3
แบบสวยด้วย
แต่เรื่องของเรื่องยังไม่รู้เรื่องเลยเนี่ย
อายลูกค้าว่ะ

ใช้แฟนคลับมิ้นท์รึเปล่า
หนิงแนะนำเอง  (อิอิ)

<3.
ว่าจะขอบคุณอยู่พอดีคนสั่งชื่อโอน่ะ
แต่พี่ยังไม่ชัวร์เลยว่าจะทำได้ไหม
เพราะผ้าขาดตลาดแต่คิดว่าไม่น่าจะมีปัญหาอะไร น่าจะพอหาได้
ปล. ถ้าได้ทำจะแอบเก็บไว้ให้ตัวนึง
 ลันล้า

ขอบคุณค่ะพี่โบว์   จ๊วบ

(ใช้เสื้อสีชมพู ที่มีกระต่ายด้วยใช้มั้ยคะ  คริคริ)

อะไรไม่รู้ แต่มีเลข 3  ฮิ้ววว

อุ้ย กลบกระแสพี่โอ้เอ้  ฮิ้ววว

<3.
ใช่จ๊ะ

มินท์ V5 เพื่อนของเพื่อนที่มหาลัยของตูเอง
โดนมันสั่งโหวตตลอดเวลา   ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
เชียร์บอย  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตกลงเสื้อที่พี่กำลังทำอยู่เป็นเสื้อแฟนคลับมินท์ V5 แหละ
ยังบอกคนที่สั่งเลยว่ามีน้องในบอร์ดอยู่วารสาร ธรมมศาสตร์

ปล.ขอบใจนะจ๊ะน้องหนิง จมล. มาบอกที่อยู่พี่ด้วยนะ
อาทิตย์หน้าเสื้อเสร็จจะแอบไว้ให้ตัวนึง  ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณค่ะพี่โบว์  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

ปล. มีเสื้อแฟนคลับหมอนกไหม  หมีโหดดดด

ให้น้องหนิงย่ะ
ไม่ได้ให้หมีเล็กกะหมีใหญ่
ที่ชอบโทรมาหลอกให้ดีใจว่าจะสั่งเสื้อ ชิ

แต่พ่อบอกจะทำนะ แต่เงียบๆไปละ  หมีโหดดดด

รับน้อยที่สุดเท่าไรครับ พอดีว่าจะทำเสื้อวง (เหงื่อแตกพลั่ก)

เห็นเจ๊เขาว่า 100 ตัวขึ้นนะครับ

งบน้อย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 33