หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ประโยชน์ของกระจู๋  (อ่าน 9412 ครั้ง)

เป็นช่องทางแสดงการมีตัวตนของเด็ก "พยายาม" แนวครับ

งบน้อย
ผู้ใหญ่ ก็แนวได้ นะฮะ งุงิ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ไว้สำหรับทำให้เซิฟเวอร์รับภาระหนักขึ้น
เอาไว้ฆ่าเวลาให้หมดไปครับ
อยู่เวรมันน่าเบื่อ กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
บางจู๋อ่านต่อเนื่องแล้วอารมณ์ดี
อีแมะต่างๆ บนเว็บฟ๐นต์ พาอารมณ์ให้คิดไปตามอีแมะนั้นได้
ถือว่าไม่มีประโยชน์ แต่ว่าทำให้อารมณ์ดี

ไม่มีประโยชน์ช่างหัวมัน พี่เลือกที่จะเอาอารมณ์ดีไว้ก่อน
อ่านแล้วขำขี้แตก กลับไปทำงานต่อสบายใจเฉิบ แถมบอกนอื่นเข้ามาอ่านอีก  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กรี๊ดดดดด
ดีจังค่ะ  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เอาไว้รับความคิดเห็นจากคนแปลกหน้า(ในบางเรื่อง) ถือเป็นการเปิดกระโหลกกระลาครับ ฮิ้ววว

เปิดกระโหลกเหรอ  เอาปังตอไหมล่ะ อู๋  ฮี่ๆ.

หน้าแตก
เค้าต้องขอจากน้องเฟิร์น   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
เอาทำความรู้จักคนใหม่ๆ จนได้สานต่อความสัมพันธ์ที่เกิดขึ้นในใจ เกย์แอบ

อ้วก
สรุปว่า กระจู๋ เอาไว้เยี่ยวครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาไว้สำรวจอวกาศต่างหากครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอาไว้สำรวจถ้ำ

Cannot find server - iLLUSiON
ดูกระจู๋

?
??
สรุปว่า กระจู๋ เอาไว้เยี่ยวครับ

ว่าแล้ว ตูก็ปวดเยี่ยวมาซะงั้น ขอตัวแป๊ปนะท่าน  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 [3] 4