หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ประโยชน์ของกระจู๋  (อ่าน 9410 ครั้ง)
รู้ว่าตอนไหนใครว่าง(โดดเรียน + โดดงาน ยิ้มน่ารัก)

กำลังโหลดข้อมูล .....
อ่านเอามัน / รู้ข่าวต่างๆที่เกิดขึ้น /
เรื่องตลก / กระแสทางอินเทอร์เน็ต /
วัฒนธรรมของคนอื่น / ของเจ๋งๆเว็บเจ๋งๆดีไซน์เจ๋งๆ
เพื่อรู้ความเป็นไปของชาวบ้าน
เ่อ่อ...ไปเยี่ยวก่อนนะ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นั่นแหละ ไว้ฉ่อง

ระเบียบทางราชการบอกว่าหากเสีย..สิ่งนี้ไป ได้รับเงินช่วยเหลิือเท่าเสียชีวิตเลย นะครับ
------------------------------------------------------------------------------
ข้อ ๒๐ ผู้ใดได้รับอันตรายหรือป่วยเจ็บเนื่องจากการต่อสู้หรือจากการกระทำของศัตรู
ให้ได้รับเงินค่าทดแทนโดยจ่ายครั้งเดียวในอัตราดังนี้
(๑) เสียชีวิต ได้ ๒๕ เท่าของเงินเดือนหรือค่าจ้าง
(๒) ทุพพลภาพไม่สามารถรับราชการได้ ได้ ๓๐ เท่าของเงินเดือนหรือค่าจ้าง
(๓) แขนขาดข้างหนึ่ง ได้ ๒๔ เท่าครึ่งของเงินเดือนหรือค่าจ้าง
.
.
.
(๑๖) นิ้วเท้าอื่นขาดนิ้วหนึ่ง ได้ ๑ เท่าของเงินเดือนหรือค่าจ้าง
(๑๗) สูญเสียอวัยวะสืบพันธุ์หรือความสามารถสืบพันธุ์ ได้ ๒๕ เท่าของเงินเดือน
หรือค่าจ้าง
---------------------------------------------------------------------------------

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.ค. 2006, 02:21 น. โดย Ϊη ģŎđ шε Ţѓűśţ » บันทึกการเข้า

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ไม่ค่อยเข้าใจเจตนาของกระจู๋นี้
เอ๊ะ หรือเราเข้าใจไปคนเดียว?

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เออ แต่เราไม่เข้าใจ  ฮิ้ววว
เอาไว้..  เอือม

Everybody's gonna love today
การที่เราพยายามมีสาระมากเกินไปบ้างครั้งก็จะกลายเป็นคนที่ไร้สาระโดยสิ้นเชิง ไอ้มืดหมี

เอือม

อย่างกระจู๋ฟังเพลงนี่ชอบไปดูเพราะอยากรู้ว่าเค้าฟังเพลงไหนกันมั่งนะ
ดูตัวอย่างจากนิ้งเป็นต้น
จำเพลงอย่าร้อนตัวของเอ็มได้เพราะนิ้งเลย
และก็หาเพลงนี้มาฟังเพราะนิ้งด้วย
ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว
แล้วเพลงเป็นยังไงบ้างล่ะคะ อยากทราบว่าคนที่ไม่ใช่แฟนคลับ พอได้ฟังเพลงนี้แล้วรู้สึกยังไง เพราะมีข่าวลือมาว่า ถ้าเพลงนี้ไม่ติดชาร์ตอันดับดีๆจะไม่ได้ออกอัลบั้ม ง่ะ

ไม่รู้จริงหรือเปล่า แต่ที่แน่ๆคือ เค้าเลื่อนกำหนดการวางแผงแน่นอน เพราะเอ็มเป็นคนมาบอกในบอร์ดเอง ฮือๆ~
(ช่วยบอกความรู้สึกทีนะคะ อยากรู้ กรี๊ดดดดด)

กระจู๋มีไว้เพื่อ แสดงความคิดเห็นของแต่ละคน/ระบายความรู้สึก/ทำึความรู้จักซึ่งกันและกัน/เรียนรู้เรื่องต่างๆที่หาไม่ได้จากในหนังสือ

ที่สำคัญที่สุด ไว้ปั่นค่ะ ฮิ้ววว

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
เอาไว้ฉี่
แล้วก็... ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
...

กระจู๋แถวนี้ผมเอาไว้มาปั่นเล่นครับ
ปั่นเล่น ในที่นี้หมายถึง เปิดดู โพสต์เล่น ตามลิงก์ หาโหลด ทำอะไรสารพัดที่คนอื่นเขาทำและไม่ทำกัน

ส่วนพวกเล่นมุกลิงค์ ...  เอือม
...

กระจู๋แถวนี้ผมเอาไว้มาปั่นเล่นครับ
ปั่นเล่น ในที่นี้หมายถึง เปิดดู โพสต์เล่น ตามลิงก์ หาโหลด ทำอะไรสารพัดที่คนอื่นเขาทำและไม่ทำกัน
ต้องเปิดดู โพสต์เล่น ตามลิงก์ หาโหลด ทำอะไรสารพัดที่คนอื่นเขาทำและไม่ทำกันก่อนถึงจะปั่นเล่นนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอาไว้สนทนา
เอาไว้สร้างตัวเองตามที่อยากจะเป็น ซึ่งโลกภายนอกสร้างไม่ได้(บ้าเมทริกซ์ไปหน่อยครับ อิอิ)

Cannot find server - iLLUSiON
หน้า: 1 [2] 3 4