หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้หน่อยค่ะ ฟ้อนท์อะไรคะ  (อ่าน 1740 ครั้ง)

ฟ้อนท์นี้เป็นฟ้อนท์อะไรเหรอคะ
หรือว่ามีฟ้อนท์ไหนใกล้เคียงรึเปล่าคะ
ลองหาในเครื่องแล้วไม่มีเลยค่ะ
รบกวนหน่อยนะคะ
หรือท่านไหนมีฟ้อนท์นี้
รบกวนช่วยส่งให้หน่อยนะคะ

lalantaratta@yahoo.com

หรือบอกแต่ชื่อก็ได้ค่ะ เด๋วจะลองหาเอง

ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ
หว้าย ยากมากๆ ครับ
ลองเข้า Dafont.com แล้วค้นหาในหมวด Script นะครับ
ฟอนต์ประเภทนี้เรียกว่าเป็นพวก Script คงหาไม่ยากเน่อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]