หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมี Font นี้บ้างคะ ช่วยด้วยค่ะ  (อ่าน 19123 ครั้ง)
เป็นงานลูกค้าต่างประเทศ
เค้าเน้นเรื่อง Font ให้เหมือนที่ต่างประเทศ
เพราะเวลาบริษัทต่างประเทศมาดูที่เมืองไทย
ถ้าไม่เหมือน คนจัดซื้อจะโดน

ผมว่าติดต่อกลับไปที่เขา(บอกถึงเรื่องอุปสรรคของงานให้เขารู้) เขาน่าจะใแฟ็คมาให้กับงานเลยนะครับ  ฮิ้ววว
บริษัทเกี่ยวกับอะไรนะนี่ ถึงต้องเข้มงวดเรื่องฟอนต์ขนาดนี้ งง
แต่ว่า Arial มันมีทุกเครื่องอยู่แล้ว นอกจากจะลบ(ไม่เหมือนเป๊ะๆแต่ก็คล้ายมากๆล่ะน่า)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ขอบคุณทุกๆคนนะคะที่ให้ความเห็นต่างๆ

ยางงายก็ต้องหาต่อไป

ขอบคุณค่า

ฮือๆ~
ขอฟอนต์จากลูกค้า ตามที่คุณ AMORN บอก ไม่ได้เหรอครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอฟอนต์จากลูกค้า ตามที่คุณ AMORN บอก ไม่ได้เหรอครับ

ขอมาแล้วค่ะ แต่ ADD ไม่ได้ ไฟล์มันเป็น 0 k งงเหมือกาน

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
คงมี error ตอนรับ-ส่งไฟล์
ขอใหม่อีกทีสิครับ บอกเค้าด้วยว่าเป็น 0k

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มันเป็นไฟล์ที่ Zip มาจาก Mac ใช่ไหมครับ หากใช่ไฟล์ตัวจริงของมันจะอยู่ในโฟล์เดอร์ที่ซ้อนอยู่ข้างในที่ชื่อประมาณว่า OSX อะไรทำนองนี้อีกทีครับ
คงมี error ตอนรับ-ส่งไฟล์
ขอใหม่อีกทีสิครับ บอกเค้าด้วยว่าเป็น 0k

ไม่กล้าค่ะ มันเกือบเดือนแล้ว เพิ่งจะไปบอกลูกค้าโดนแน่ๆ
เหมียวก็ใช้ Arial ธรรมดาหลอกเค้าแหละ แต่ทีนี้ลูกค้าจะขอไฟล์ไปเช็คน่ะ
เบื่อจัง

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)
โห งั้นเหรอ  หา Arial มาเป็นเดือน

ส่งระเบิดไปด้วยเลย  กร๊าก

กำลังโหลดข้อมูล .....

ทำไมต้องมีรูปนี้ทุกโพสต์?
อวตารไงคะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ทำไมต้องมีรูปนี้ทุกโพสต์?

รูปเค้าเองหน่ะ
ไม่น่าดูเหรอ
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
อ่อแค่สงสัย ฮิ้ววว

น่ารัก
ไมน่ารักมันเจือจางงั้นวะแมค เหลือบ

โดนของเหลวละลาย ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 [3] 4