หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมเศร้า  (อ่าน 10524 ครั้ง)
ผมยังหาที่ลงไม่ได้เลยเนี่ย555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

ช่วงนี้เศร้าให้สะใจไปเลย

แล้วค่อยหาที่แสดงฝีมือโดดเด้งต่อไป

งบน้อย
 ง่ะ เสียใจด้วยครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เอาน่าลุง สู้ๆๆ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พูดยังกะจะหนีไปไหน

เฮ้ย เพชรแท้ไม่กลัวโจรหรอกครับพี่ระจัน (จริงๆ แล้วต้องกลัวนี่หว่า)
ผมยังจำได้เลย สุดยอด FWD Mail ระดับตำนานที่อ่านเจอมา
ใน Bookcyber - เว็บที่ผมเคยไปขลุกอยู่ปีนึงเมื่อ 4-5 ปีก่อน

ชีวิตเคลื่อนไหวยังไง รายงานให้น้องๆ หลานๆ อ่านเป็นระยะๆ นะครับ
(เอ๊ะ ผมควรจะกล้าถามดีไหมว่างานที่ว่านี่เขาให้ชิ้นละเท่าไหร่ครับ)

ป.ล.บักต่วนผมเขียนจนหนังสือเจ๊งยังไม่คุยเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สู้ๆ นะคะ
ชอบผลงานตั้งแต่เป็น fwd mail แล้ว
อ่านแล้วรู้สึกว่ามันเป็นงานอุ่นๆ ดี

ขอให้ได้ทำในสิ่งที่ตัวเองชอบต่อไปค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สู้เค้าๆๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

อนาคตที่ดีกว่ารอพี่อยู่ค่ะ
สู้!
พูดยังกะจะหนีไปไหน

เฮ้ย เพชรแท้ไม่กลัวโจรหรอกครับพี่ระจัน (จริงๆ แล้วต้องกลัวนี่หว่า)
ผมยังจำได้เลย สุดยอด FWD Mail ระดับตำนานที่อ่านเจอมา
ใน Bookcyber - เว็บที่ผมเคยไปขลุกอยู่ปีนึงเมื่อ 4-5 ปีก่อน

ชีวิตเคลื่อนไหวยังไง รายงานให้น้องๆ หลานๆ อ่านเป็นระยะๆ นะครับ
(เอ๊ะ ผมควรจะกล้าถามดีไหมว่างานที่ว่านี่เขาให้ชิ้นละเท่าไหร่ครับ)

ป.ล.บักต่วนผมเขียนจนหนังสือเจ๊งยังไม่คุยเลย

ไม่หนีไปไหนหรอกพี่แอน รอเขียนรวมเล่ม เล่มใหม่คงออกปลายปีหรือต้นปีหน้า
หาเขียนงานลงตามหนังสือกันต่อ(แต่ยากมาก) จะมีงานลงในนิตยสารฟรีฟอร์มเล่มต่อไป

ไอ้ FWD Mail  ผมยังได้อยู่เลย ผ่านไป 5-6 ปีแล้ว

ผมได้ 15 ครับ(ต่อชิ้น) พี่แอนใส่ศูนย์เอาเองนะครับ ไม่น้อยกว่า 1 ตัว ไม่ถึง 3 ตัว

บักต่วนนี่ใครครับ?

ขอบคุณกำลังใจ สาวกที่นี่ทุกคนครับ ช่วยผมได้เยอะมากๆๆ

ขอร่วมเป็นกำลังใจให้อีกคนนึง  ลันล้า

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
เสียใจด้วยนะคะพี่ระจัน  เศร้า
หนิงเปิดไปอ่านอยู่บ่อยๆ เสียดายจังเลย  เศร้า

ป.ล.บักต่วนคือการ์ตูนไอทีแสนสนุก นางเอก ชื่อหนุงหนิง  กร๊าก

<3.

ป.ล.บักต่วนคือการ์ตูนไอทีแสนสนุก นางเอก ชื่อหนุงหนิง  กร๊าก

^
^
ตรงนี้เรียกว่า "ประชด"

ฮือๆ~ ตูขอโทษ

พี่ระจันครับ ผมต๊อแต๊~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ต้องต๊อแต๊หรอกครับ การ์ตูนไม่ได้เขียนกันง่ายๆ กว่าจะกลั่นกรอง เก็บความคิดที่ตกตะกอนมาเป็นแต่ละช่องได้เนี่ย ผมว่าไม่ธรรมดา

เอ้า บรรเลง~

ก๊ำลังใจ จากใครน้อ...~

มีอรเป็นกำลังใจทั้งคน  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 [2] 3 4