หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมเศร้า  (อ่าน 10522 ครั้ง)
ผมเหลือเวลาที่เสาร์สวัสดีถึงสิ้นเดือนนี้เท่านั้น

งานผมโดนถอด เพราะเขาบอกว่าปรับรูปเล่มใหม่

ใครมองเป็นเรื่องหยุมหยิม
แต่ผมโคตรเศร้าเลย ฮือๆ~

ใครบอกไว้ว่า
ศิลปินมันต้องสนิทสนมกับความหดหู่

ท้ายนี้ ผมขอบคุณ www.f0nt.com ครับ
ที่มีตัวหนังสือสวยๆ ให้เลือกใช้

เสียใจด้วยครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เสียใจด้วยคะพี่ระจัน

นานๆ จะเข้ามาที
พี่ภู และ พี่*~~ เจ้าแตน ~~*
ผมเสียใจ เสียใจอย่างแรงด้วย
รู้ข่าวมาสองสามวันแล้ว

แวะมายืมเว็บ ฟอนต์ ของพี่แอน บ่นฟูฟายสักหน่อย
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

มีเกิดย่อมมีดับครับเฮีย สู้ต่อไป ทาเคชิ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
การเปลี่ยนแปลงเป็นเรื่องสนุกไม่ใช่หรือ  เจ๋ง

[ว่างให้เช่า]
สู้ๆ ค่ะ

เศร้าแล้ว เดี๋ยวก็ต้องมีสุขมั่งแหละค่ะ  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ค. 2006, 17:33 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
สู้นั่นแหละครับ
แต่ขอเศร้าไปด้วย

ความจริงผมเริ่มเขียนหนังสือเมื่อ 4 ปีที่แล้ว
ผมเขียนเรื่องสั้นๆ ก่อน แล้วมาจับพลัดจับผลู วาดลายเส้นไปด้วย
จนได้รวมเป็นเล่มขาย ก็คิดว่า 1 ปีจะมีงานของตัวเอง 1 เล่ม
ได้โอกาสมาเขียนในเสาร์สวัสดีก็นับว่ามีวาสนาแล้ว

เหลือในฟรีฟอร์ม อีก 1 เล่ม คาดว่าจะเริ่มลงงานในเล่มหน้า

หาเงินค่าขนมลูกกันต่อไป

ขออภัย สาวก เว็บฟอนต์ ทุกท่านด้วยนะครับ ที่ตั้งกระจู๋ ฟูมฟาย

สู้ๆ ครับ คงไม่มีไรจะพูดแล้วนอกจากคำนี้

Everybody's gonna love today
มีอะไรอึดอัดก็ระบายออกมาอีกครับ จะได้สบายใจขึ้น เมื่อสมองปลอดโปร่งปัญญาก็จะเกิดครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มิน่าล่ะ....เห็น topic ใน Msn เซตแปลกๆ

ง่ะ  เสียใจด้วยค่ะ พี่ระจัน

เลวยั้นเงา
ยังดีครับที่พี่ยังมีโอกาสแสดงฝีมือให้โลกประจักษ์ บางคนยังไม่ทันได้เกิดแต่ดันดับไปแล้วยังมีเลย

คนมีฝีมือยังงี้ไม่ตกงานนานหรอกครับ สู้ครับ

ไม่เป็นไร...

ขอเสียใจด้วยคนครับ
 :12:สู้ต่อไป อย่าท้อครับ
อย่างน้อยก็เคยได้ร่วมรบเคียงบ่าเคียงไหล่ อย่างชายชาติทหาร

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1] 2 3 4