หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สมมตินะครับสมมติ  (อ่าน 8944 ครั้ง)
คนนี้รึเปล่าครับ นักรบไซย่าแบร์...
...  เอือม พอเหอะ
เบจิต้า ของผม  ฮือๆ~ ฮือๆ~

กำลังโหลดข้อมูล .....
ข้อ  2.  เจริญสัมพันธ์ไมตรี     ปลื้ม  แล้วจับผู้ชายมาทั้งหมด   ง่ะ

Jo * W h o : ...
นั่นเขาเรียกยึดครองครับ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
4. ผลักดันเข้าสู่องค์กรการค้าโลกครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
5. เอาหัวโขกแม่มเลย

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

จับเซ็นสัญญางดการค้นคว้าและพัฒนาอาวุธนิวเคลียร์แต่เนิ่น ๆ ครับ

งบน้อย
เอามาใช้แรงงานครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยื่นข้อเสนอ เพื่อทำข้อตกลง FTA

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
อะไรดีล่ะ

ไอ้หน้าแรกๆ ก็บอกไปหมดแล้ว  เอือม
ปล่อยไว้เฮยๆให้เค้าดำรงชีวิตแบบของเค้าอยู่ต่อไปค่ะ

ทำลายระบบนิเวศน์ของโลกตัวเองก็มากพอแล้ว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ปล่อยไว้เฮยๆให้เค้าดำรงชีวิตแบบของเค้าอยู่ต่อไปค่ะ

ทำลายระบบนิเวศน์ของโลกตัวเองก็มากพอแล้ว
นิเวศ  ฮิ้ววว
นิเวศ ก็ได้
นิเวศน์ ก็ได้

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
แอบอ้าง
ปล่อยไว้เฮยๆ

แปลว่าอะไรครับ

ตาตูมั่งแล้ว...สู
ขุดๆๆๆๆๆๆไม่มีใครต่อเลยวุ้ย
จับมา... หื่น

ฮี่ๆ
หน้า: 1 2 [3] 4