หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: กลายร่างเป็น "หมา"  (อ่าน 13429 ครั้ง)
สักวันผมจะเป็นหมีจริงๆครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เป็นหมีจริงๆอยู่คนเดียว   หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เป็นหมีจริงๆอยู่คนเดียว   หมีโหดดดด
ผวน
เป็นเหมียวจริงๆอยู่คนดี
ดีครับ ชอบแมว กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ถ้างั้นหมอน่าจะเอาแมวใส่กระเป๋าเสื้อนะครับ ไม่ใช่หมี
ถ้างั้นหมอน่าจะเอาแมวใส่กระเป๋าเสื้อนะครับ ไม่ใช่หมี
... ใช่ นั่นเป็นตุ๊กตาหมีนี่นา  ง่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ่านนึกว่าตุ๊กตา หมอนอี

หมีโหดดดด

Everybody's gonna love today
อ่านนึกว่าตุ๊กตา หมอนอี

หมีโหดดดด

หมอนอี = หมีอร  หมีโหดดดด

อันนั้นหมอแมวเค้าเอาใส่หัวใจครับ ไม่ใช่กระเป๋าเสื้อ  ลันล้า

(ผมโกหก)
อย่าๆ อย่ากล่าวหา ได้โปรด  อี๋~
สงสารหมอแมว

อ้าวทุกคนยังไม่รู้เหรอคะว่าเราเป็นอะไรกัน  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีครับ หมีไม่สงสารหมอเหรอครับ  เกย์แอบ

หน้า: 1 2 3 4 [5]