หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: กลายร่างเป็น "หมา"  (อ่าน 13431 ครั้ง)
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 23:05 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

เอ่อ...หมูไม่ใช่เหรอคะ? ง่ะ
(ตูเอาเรื่อง จพส. มาถาม จะโดนอะไรไหมว้า...  เหลือบ)

โดนสิครับ -1  ฮิ้ววว

เอาล่ะ ลองดูสิครับว่าผมลบจริงหรือไม่
ถ้าตอบได้ คุณก็ได้คำตอบ ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ทำดี ถูกใจ ให้ +1
ทำไม่ดี ถามเกี่ยวกะจพส -1

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
จะเป็นหมาหรือว่าแมว หมู ยังไงมันก็คือ Animal ครับ เหลือบ ง่ะ

" คำบางคำไม่จำเป็นต้องเลิศเลอ แม้คำว่า เรารักกัน นั้นมันเพียงพอสำหรับเรา 2 คนแล้ว "
ลองกลับไปอ่านใน FAQs สิครับ
ในนั้นมีบอกไว้ด้วย ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 23:05 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

อยู่ในบ๐ร์ด "อ่านนี่ก่อน" จ้ะ

อ๊ะ ขอบคุณมากที่อุตส่าห์บอก (+2)
เพราะจะได้ใส่ลิงก์หน้า FAQs ในด้านบนของหน้านี้แทนข้อความโล่งๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=2048.0

ว่าแต่เรื่องที่ถามมา ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
โฮ่ๆๆ ระวังโดนมนต์ดำนะครับ

คำถามพวกนี้ความจริงผมก็สงสัยเหมือนกัน
แต่สังเกตดูจากพลังอำนาจแล้ว น่าจะเป็นความคิดที่ผิดครับที่จะไปสงสัยเบื้องบน 555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ศาสนาทั่วโลกบอกให้ศรัทธา และอย่าสงสัย
แต่ศาสนาแนวๆ เจ้านึงบอกว่า อย่าเชื่อกระทั่งครู

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 23:02 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ถึงเวลาก็เข้าใจเอง  เกย์แอบ
ลองสังเกตดีๆแล้วกัน

<3.
ก็รอให้เป็นหมูสิคะ

กินเยอะๆ ยิ้มน่ารัก
มันจะมีปุ่มออกมาให้กดไม่ใช่รึ เคยแอบเห็น

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: [1] 2 3 4 5