หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาของ font ที่ใช้กับ pagemaker  (อ่าน 3779 ครั้ง)
ผมเจอปัญหา font ที่ใช้กับ pagemaker 7 ครับ เช่น font 2547_Dsun , 4711_ATNoon_TraditionalPS, 4805_kwangMD_Melt คื่อเวลา print poscrip แล้วทำ pdf แล้วพยัญชนะ หรือ สระ บางตัวกลายเป็นเม็ดกลม ๆ ครับ ใครรู้ช่วยทีครับ
ปัญหาคลาสสิกครับ มีคนถามมาเยอะแล้วเหมือนกัน
สรุปง่ายๆ คือ โปรแกรมนี้มันใช้ไม่ได้แล้วในโลกยุคปัจจุบัน
ลองเปลี่ยนไปใช้โปรแกรมอื่นนะจ๊ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]