หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอบป๋าเลย์เรื่องปวดเข่า  (อ่าน 7943 ครั้ง)
ผ่านมากี่ปีแล้วละครับ
ถ้าผ่านมา 50 ปีแล้วยังปวดอยู่นี่ ทำใจนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 22:47 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

พยายามทำให้อย่างอื่นใหญ่ตามสิครับ
จะได้บาลานซ์กัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แก้ไงดีครับ ตอนนี้มันก็ปวดๆหายๆ ฮิ้ววว
1 ตอบไม่ได้ครับ เรื่องออร์โธ กระดูก ตรวจร่างกายเป็ฯสำคัญ  ตอบแบบนี้โอกาสผิดสูง
2 อยากหายผมว่าไปหาหมอดีกว่าครับ ฮิ้ววว
ส่วนอยากปั่นจักรยานแต่อายเด็ก คิดซะว่า พอเราปั่นผ่านไปเด็กมันก็จำไม่ได้ก็สิ้นเรื่อง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แล้วอาการ ต้นขาใหญ่ขึ้นๆ เพราะนั่งหน้าคอมอย่างเดียว

จะลดยังไงดี

อยากปั่นจักรยาน แต่อายเด็กไม่กล้าหัด อ่ะ   เศร้า

จากตามความน่าจะเป็น...ไม่เป็นจักรยานใช่ไหมคะ   หน้าแตก

ฮิ้ววว  หัดตอนมืด ๆ ค่ะ... จะดีมาก 

เลวยั้นเงา
ขี่จักรยานแบบมีล้อข้างๆก็ได้ครับ จะได้ไม่ล้มไง555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 23:04 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

มันมีจักรยานที่เขาใช้ปั่นออกกำลังกายโดยเฉพาะนี่ครับ ที่มีแต่ล้อหลังล้อเดียว เวลาปั่นก็อยู่นิ่งๆกับที่นะครับ แบบที่ใช้ในฟิตเนสนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอบคุณหมอแมวมากครับ
ผมเองก็ปวดเข่าครับ
เป็นตอนวิ่ง หรือออกกำลังนานๆ
(ซึ่งไม่ค่อยได้ทำนัก)
ฮิ้ววว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ค. 2006, 10:42 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
จักรยานเฟสสันหรือตราจระเข้ก็ได้
ถ้าอายชาวบ้านชาวช่องก็ตั้งขาตั้ง เปิดทีวี
ปั่นไปดูไปอยู่กับที่นั่นแล

ปั่นกลับหลังก็ได้ อยู่กับที่เหมือนกัน

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
การปั่นจักรยานทำให้ขาใหญ่ครับ เรื่องนี้ผมยืนยันได้ แป๊ะยิ้ม

หรือครับ แล้วปั่นยังไงจะทำให้เป็น ขาโจ๋ ครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
การปั่นจักรยานทำให้ขาใหญ่ครับ เรื่องนี้ผมยืนยันได้ แป๊ะยิ้ม

เกย์ออก เอาตัวเองมาเป็นบรรทัดฐานนะคะคนนี้ 

เลวยั้นเงา
ผมปันจักรยานขายังไม่ใหญ่เลย
หน้า: 1 [2] 3