หน้า: 1 ... 37 38 39 40 41 42 43 [44] 45 46 47 48 49

ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกกับแฟน  (อ่าน 139675 ครั้ง)
แฟนผมตอนนี้..

ไม่มีครับ กร๊าก
 เหลือบ  สาม....จำอดีตรักเราไม่ได้เหรอ

เกย์แอบ

เลวยั้นเงา

แฟนตูตอนนี้

ฮือๆ~

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 เหลือบ  อ้าว..แฟนโตน ไม่ใช่สาวกในนี้เหรอ 

เลวยั้นเงา
ไม่ใช่ป่านเหรอครับ กร๊าก

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู โวย

แป๊ะยิ้ม ไม่ใช่ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่ใช่ป่านเหรอครับ กร๊าก

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู โวย

+1   กร๊าก

เลวยั้นเงา

น้องดำ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 เหลือบ อายเร๊อะ

เลวยั้นเงา
ตามอ่านมาหลายหน้าละ
แต่ไม่รู้จะโพสอะไร   กร๊าก

เออ ในบอร์ดฟอนต์ ใครเป็นแฟนใครมั่งอ่ะ
จำไม่ได้

ยกเว้น สามกะเคน

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
 ลันล้า  สามน่ะของนัท

เคนก็ของนัทจ๊ะกิ๊ก  เกย์ออก

เลวยั้นเงา

ต๊าย โมเม  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
 เกย์แอบ  ชื่อนัทจ๊ะ 

เลวยั้นเงา

ใคร๊  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
 เกย์แอบ  อย่ามาพลูโตห์แถวนี้ 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 37 38 39 40 41 42 43 [44] 45 46 47 48 49