หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกกับแฟน  (อ่าน 139694 ครั้ง)
ใครเคยเลิกกับแฟนบ้างไหมครับ มีแฟนกันมาแล้วกี่คนครับ

กาก
ไม่มีแฟน   ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 22:38 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

กำลังจะเลิกกับแฟนครับ  เศร้า

กาก
ไม่มีแฟนค่ะ ยิ้มน่ารัก

ยินดีต้อนรับเข้าสู่สมาคมคนโสดแห่งฟอนต์ดอทคอม
คนโสดจงเจริญ ลันล้า

ยินดีต้อนรับเข้าสู่สมาคมคนโสดแห่งฟอนต์ดอทคอม

เย้!!!  ฮือๆ~

กาก
เอ่อ   (เหงื่อแตกพลั่ก)

等着

เย่  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
 ไอ้มืดหมี

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เลิกไปหลายเดือนแล้วครับ
ตอนแรกห่วงเค้าครับ แล้วเค้าก็มีแฟนใหม่ ก็หายห่วงและดีใจด้วยเพราะมีคนดูแลเค้าแล้ว
ไม่เคยคิดจะรั้งเค้าไว้ ถ้าไปกันได้คงไม่ได้เลิก จริงมั้ย

เลิกกับแฟนไม่ได้เลวร้ายอย่างในละคร

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไม่มีเหมือนกัน  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
กำลังคิดว่าห่างๆกันหน่อย อาจจะดี ฮือๆ~

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
กระทู้สวนลุม  ปลื้ม

กาก
ถ้าไม่ใช่คนๆนั้นที่เราต้องการ ทำยังไงมันก็ไม่ใช่อยู่ดีค่ะ
ถึงจะยื้อเอาไว้ ความรักมันอาจจะยังเหลืออยู่ ความผูกพันก็มากจนตัดใจไม่ลง
แต่มันก็ไม่เป็นการดีกับทั้งสองฝ่ายค่ะ ถ้ายังทนแบกรับเอาไว้
เมื่อมันไม่ใช่ ยังไงสักวันมันก็ต้องไปกันคนละทางอยู่ดี

there are no regrets in life, just lessons . .
เคยครับ ไอ้มืดหมี
จำนวนนับได้แต่ไม่บอกดีกว่า ไอ้มืดหมี

คนไม่ใช่ยังไงก็ไม่ใช่ จริงๆนะ ไอ้มืดหมี

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 49